Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya hapo Mkiringo Mkoani Mara!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Sep 11, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Watu 9 wamefariki dunia hapo hapo katika ajali mbaya iliyohusisha gari aina ya Hiace iliyotokea hapo eneo la Mkiringo nje kidogo wa Mkoa wa Mara baada ya kupasuka tairi ya mbele!

    Marehemu wote walale kwa Amani yake Bwana na hata majeruhi nawaombea wapone mapema!

    Pigo sana kwa Taifa letu!

    Source ni Radio One!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Habari toka ndani ya radio one kupitia mtangazaji wao aliyepo hapo Mkoani Mara zinasema ya kwmb mpaka sasa miili ile haijatambulika na hata imeongezeka na imefika 11 na MUNGU azilaze roho za Marehemu mahala pema peponi!

    Mods! Unganisha thread hii na ile ya TATOO!
     
Loading...