Ajali mbaya Handeni, basi la Burudani limeua 12

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ambiente Guru, Dec 12, 2013.

  1. Ambiente Guru

    Ambiente Guru JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,694
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Inasemekana lilikuwa linatoka Korogwe likielekea Dar e Salaam.

    Limeanguka katika kijiji cha Taula Handeni.

    Limeua abiria 12 hapo hapo na majeruhi ni wengi kwa mujibu wa Breaking News ya Radio One.

    Poleni sana mliopoteza wapendwa wenu, na majeruhi ugueni pole.


    Picha:Vijimambo
     

    Attached Files:

  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2013
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,625
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Nimepokea taarifa basi burdani likitokea korogwe asubuhi ya leo limepata ajali maeneo ya kabuku na inasemekana zaidi ya abiria 22 wamefariki hapo hapo
     
  3. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2013
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole zao,wafiwa lakini kwa wale majeruhi mungu awainue haraka.
     
  4. Kozo Okamoto

    Kozo Okamoto JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2013
    Joined: Oct 14, 2013
    Messages: 3,177
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 48
    rip marehemu,,,,poleni sana majeruhi
     
  5. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #5
    Dec 12, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,308
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    So sad! RIP Marehemu wote.Kabuku,mahali pabaya sana pale kwa njia ya Moshi-Arusha.Sijui kwanini!?
     
  6. kongobelo

    kongobelo JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2013
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inna lillahi wa inna ilayhi rajiun!
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2013
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 7,680
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Mwisho wa mwaka kuna matukio sana ya namna hii. Madereva wawe makini. Pole kwa majeruhi na wafiwa.
     
  8. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2013
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,310
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Inasikitisha sana,Pole kwa majeruhi Mwenyezi Mungu awape uponyaji mapema!
     
  9. M

    Manosa JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2013
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 2,546
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    tena,duh jamaa anampango wakuleta Yutong nini?Poleni sana
     
  10. strong ruler

    strong ruler JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2013
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 2,924
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    Wapumzike kwa Amani
     
  11. mnyepe

    mnyepe JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2013
    Joined: Dec 1, 2008
    Messages: 1,914
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Hilo basi mwezi wa 10 ilipata ajali mbele ya kabuku. Hay a majeruhi mungu awape nafuu ya haraka na waliotangulia wapumzike kwa amani
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 20,270
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 63
    Kwa habari nilizonanzo ni abiria 12 kama wamefikia 22 sina uhakika. Majeruhi wako Hospital ya Magunga Korogwe. Poleni sana. Ilikua gari ya kwanza kutoka Korogwe-Tanga Kuja Dar ambapo ingefika saa nne. Mungu awarehemu na kuwatia nguvu wote
     
  13. Peter jaluo

    Peter jaluo JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2013
    Joined: Nov 10, 2013
    Messages: 1,761
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Dah! Maandiko yametimia. Wapumzike kwa amani!
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hili bus huwa linatembea speed ya kawaida sijui nn imelisibu.
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    He kafara mwisho wa mwaka?
     
  16. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 23,153
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 63
    basi linaitwa burudani linatoka korogwe limedumbukia kwenye korongo karibu na kwarugulu estate.

    kwa mujibu wa askari niliyemkuta hapo wakisaidia majeruhi,watu 12 wamefariki hapo hapo. wangine kadhaa wamelaliwa na hilo basi.

    wale wapicha wanisamehe,nimeshindwa kuchukua picha kutokana na mazingira.
     
  17. kyanaKyoMuhaya

    kyanaKyoMuhaya JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2013
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 1,933
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Tarehe 9.10.2013 lilipata ajali eneo hilo hilo.
    image.jpg [HR][/HR]


    Picha ya basi la kampuni ya Burdan linalofanya safari za Lushoto-Korogwe (Tanga) na Dar es Salaam limepata ajali katika eneo la Kabuku, Handeni wakati likielekea Dar es Salaam. Taarifa za watu wa maeneo hayo zinasema mtu mmoja ameripotiwa kufa huku wengine wakiachwa na majeraha. Kandili Yetu Leo: PICHA: AJALI MBAYA YA BUS LA BURDAN, HANDENI MKOANI TANGA
    [HR][/HR]NA leo tena. RIP
     
  18. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2013
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 3,912
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    asante kwa taarifa ila bado picha tuone
    RIP MAREHEMU WOTE
     
  19. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 23,153
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 63
    watu8 nimepita hapo ndani ya nusu saa iliyopita naeleka tanga. nilisimamishwa na askari vijiji viwili nyuma kufika eneo la tukio. nikakabidhiwa bahasha yenye fomu za pf3 na kuzikabidhi katika eneo la ajali.
    askari anasema watu 12 wamefariki hapo na kadhaa wamelaliwa na hilo basi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2013
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 3,912
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    kabanga asante kwa taarifa picha bado muhimu siku hapa jf
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  21. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #21
    Dec 12, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 23,153
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 63
    nilitamani nipige picha lakini mazingira kwangu hayakuwa mazuri...
     
  22. hondolla

    hondolla Senior Member

    #22
    Dec 12, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asee kumbe inaeza kua ni sadakaaeee??
     
  23. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #23
    Dec 12, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 23,153
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 63
    jamaa wanasema linajaza sana abiria...
     
  24. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #24
    Dec 12, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,210
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 63
    Dah... So sad 12 passenger??? Ooh Lord....
     
  25. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #25
    Dec 12, 2013
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 915
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mungu awalze marehemu mahali pema
     
  26. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #26
    Dec 12, 2013
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Allah awalaze mahala panapostahili marehem wote na awape nafuu ya mapema wale wote waliojeruhiwa
     
  27. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #27
    Dec 12, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 23,153
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 63
    kesho nitasimama nipige kapicha mkuu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  28. M

    Mkempia JF-Expert Member

    #28
    Dec 12, 2013
    Joined: Mar 5, 2013
    Messages: 1,103
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Sio uongo hili bus linajaza sana abiria kupita uwezo wake sijui ni unafuu wa nauli au nini??
     
  29. General8

    General8 JF-Expert Member

    #29
    Dec 12, 2013
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 889
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    du polen wafiwa wote na mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi, Amina.
     
  30. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #30
    Dec 12, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 23,153
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 63
    yaweza kuwa wengi maana kuna wengune wamelaliwa...
     

Share This Page