Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya gari la POLISI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shaycas, Sep 17, 2009.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ajali mbaya imetoka hapa MONDULI(karibu na kituo cha mafuta GAPCO) pale gari la polisi na.PT 0748 lilokuwa linatoka stand ya Monduli kupata ajali hiyo.

    Chanzo cha ajali ni Mwendokasi kubwa iliyomfanya dereva huyu ashindwe kulimudu gari pale alipokuwa anamkwepa mwendesha mkokoteni ambaye alikuwa mbele yake.

    Gari hilo lilikuwa na askari watatu ambao wote walikimbizwa ktk hospitali ya Monduli na inasemekana hali zao ni mbaya.

    Ajali imetokea mishale ya saa 10.15 jioni
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Kweli hatupendi ajali lakini hawa polisi wanaendesha rafu sana. Mimi huwa wananichefua sana, tena unakuta wala hawawahi kwenye lindo basi ni ubabe tu barabarani.

    Halau akikugonga sheria inamlinda. Upuuzi mtupu. Acha waipate fresh.
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hivi huwa wanatoka kasi bila kuwasha king'ora au?
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    hawa polisi huwa mara zote wanamatatizo, hata sehemu ambazo hawatakiwi kufanya ujinga wao wanafanya kwa kuwa wapo juu ya sheria
     
  5. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ..............hawawezi kuwasha maana hawana sababu ya kufanya hivyo.
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    basi nao wapewe adhabu kama wanavyopewa madereva wa mabasi ya mkoa kwani ni hatari kubwa sana wanafanya.
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwanza Pole kwa waliopata ajali, nawatakia mpone na mrudi kulitumikia Taifa kwani tunawahitaji.

    Pili, Ukiondoa Rais aliyeko madarakani hakuna aliye juu ya sheria.

    Kuna kasumba za ujinga sana kwa watu ambao ni waajiriwa serikali.....thinking that they belong to a different planet.........ndio maana utakuta.....wanajeshi wanapiga piga tu watu hovyo......polisi na vurugu zao barabarani.............ukienda huko mawizarani kupata service ndio utafikiri umeenda kuomba favor.......inaudhi sana
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    poleni polisi wetu, ajali ni ajali tu.
     
  9. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni sana majeruhi. Munga ajaalie mpone haraka
     
Loading...