Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya Florida USA - 10 wafa papo hapo na 18 wajeruhiwa vibaya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 30, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG]

    Ajali mbaya huko Florida karibu na mji wa
    Gainesville iliyosababishwa na hali mbaya ya ukungu na moshi . Ni moja ya ajali mbaya sana zilizowahi kutokea miaka ya karibuni baada ya ile ya Maryland miaka si zaidi ya mitano iliyopita.

    Kwa habari zaidi bofya hapa: ​
    Ten killed in massive highway pileup
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Acha wazungu nao waonje machungu ya ajali za barabarani. Kila siku sisi tuuuuu
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yaani hata mabaya mwaombeana, wenzenu yatokea bahati mbaya wanazo rules and regulation barabara za kuaminika na zinafuatiliwa kwa kiwango fulani. Na nyie zipo hizo rules but nobody follows, yaani nyingi ajali zinatotekea hapa nchini ni uzembe tu
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ajali iliyotokea si ya kizembe kama zinavyotokea bongo, mazingira mabaya ya hali ya hewa na moshi uliozingira eneo hilo uliosababisha mmoja wa madereva kusimamisha gari ili asiendelee ndio ulisababisha tatizo hilo. Na uchunguzi unaofanywa hapo ujue sheria zataangaliwa upya na kufanya tatizo kama hilo lisitokee tena. Bongo yakishatokea maana ndio mwanzo wa maafa mengine.
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sisi ujinga ndo unatuua, asilimia 95 ya ajali ni kafara wanazotoa wamiliki wa mgari hayo ama wachawi wanataka damu za watu!
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kafara za Romney & Gingrich?
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Cha ajabu ni nini? sisi bongo tumezizoea.
    Mbona sijaona,pole na RIP kama zinavyo mwagwa ajali ikitokea bongo?
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Haituhusu hii.
     
Loading...