Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Mbaya Chalinze: Zaidi ya 20 Wapoteza maisha papo kwa papo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Omumura, Feb 2, 2010.

  1. O

    Omumura JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna habari kwamba mchana huu katika eneo la kitumbi Mkoani Tanga kumetokea ajali mbaya ikihusisha basi la chatco lililokuwa likitokea Dar pamoja na Fuso, vifo vipo pamoja na majeruhi,tunaendelea kufuatilia zaidi ukweli wake!!
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Kumetokea ajali mbaya iliyohusisha basi la Chatco na Basi jingine dogo eneo mbele ya Chalinze.

    Kwa mujibu wa Radio One Breaking news, Frank Mchaki amehijiwa live, amesema ameshuhudia miili 16 ikiopolewa toka kwenye basi la Chatco na miili 4 toka kwenye basi dogo.

    Update zitafuata.

    NB. Idadi ya vifo inaweza kupungua au kuongezeka, kufuatia baadhi wa waliozaniwa kufa, kukutwa walizimia, ama waliojeruhiwa, kuzidiwa na kuongeza idadi.

    Ajali ni ajali, pole kwa wafiwa, na ehueni kwa majuruhi.
     
  3. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #3
    Feb 2, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nini chanzo cha ajali hiyo?
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ohhhh my God,Mungu uturehemu.Wakati wenzetu nchi nyingine wanamalizwa na matetemeko na matsunami.sisi ajali zinatupotezea nguvu kazi.
    Poleni watanzania sababu inawezekana ndugu yako ni victim.
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni watanzania kwa kufikwa na majanga ya ajali every time. RIP wote waliowahi kwa muumba, na majeruhi Mungu awarehemu mpone haraka.
     
  6. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mungu walaze marehemu mahali pema na majeruhi wape unafuu
     
  7. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inna lillah wainaillah rajeeuun
     
  8. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanao wamaliza wale kwa matetemeko ya ardhi, ndio hao hao wanao tumaliza kwa ajali Tanzania na kwingineko duniani.Laiti tungezinduka,tungepona.Vinginevyo tutaendelea kuteketea.

     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    LOL!hapo mimi ndipo huwa nachooooka kabisa
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jamani!!!! Mungu atufumbue akili tupate njia muafaka kudhibiti ajali hizi.

    Leka
     
  11. K

    Kachoki Member

    #11
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Poleni wafiwa,
    mungu awatie nguvu wahusika wote katika kipindi hiki kigumu

    roho za marehemu zipumzike kwa amani,Amina
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    mungu aziweke roho za marehemu mahali pema, na awape faraja majeruhi wote wapate nafuu haraka
     
  13. K

    Kachoki Member

    #13
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu

    roho za marehemu zipumzike kwa amani amina
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli inaumiza sana inapofika wakati huoni juhudi zozote za mamlaka zinazohusika na usafirishaji katika kupunguza ajali barabarani. Hayo mabasi mengi yake utakuta ni mwendo kasi tu basi. Basi linapelekwa mbio sijui dereva anakuwa tahadhari gani endapo kunatokea tatizo. Na hizi rushwa kwa askari wa trafiki zinachangia kwenye hili tatizo...Poleni sana mliopoteza wapendwa wenu na wale walioumia ajalini...
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndo kusema ni ajali mbili tofauti au? maana naona kuna moja imetokea chalinze kati ya basi na gari ndogo, na ingine tanga kati ya fuso na basi. which is which?
     
  16. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Barabara Barabara!
    Bila ya serikali kusema enugh is enough na kuinvest kwenye barabara hatutaondoa ajali ambazo zinaweza kuondolewa.

    Bado Tanzania tuna single lane kwenye barabara nyingi kuu ziendazo masafa marefu.
    Assume tuna double lane oneway ,hakuna kupishana kwenye the same lane ,tungepunguza ajali .
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Again? Oh my Lord!

    Jana si kulikuwa kunafanyika ukaguzi wa Mabasi pale Kituo cha Mabasi Ubungo?

    Kuna tatizo somewehre for real!

    Poleni wote
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani madereva mbona mnatumaliza -
    chanzo lazima ilikuwa mwendo kasi
    Mungu aziweke roho za marehemu pema peponi pia majeruhi awajaaalie kupona haraka
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    rip waliokufa na polen wafiwa, na ugueni pole majeruhi
     
  20. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mungu azilaze roho za marehemu mahala pema peponi.
     
Loading...