Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya: Basi la Mohammed Trans laua na kujeruhi tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tiger One, Aug 16, 2012.

  1. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika hali ya kusikitisha leo alfajiri basi la mohammed trans limepata ajari mbaya maeneo ya karibu na mji wa bukoba mda mfupi baada ya kutoka stand kuu. Inasemekana basi hilo liligongana na lory aina ya tiper na kusababisha kifo cha dereva wa lory palepale na majeruhi wengi abiria wa basi hilo.

    Haijajulikana ka kuna vifo zaidi kwani inasemekana majeruhi walikuwa wengi na hali zao zilikuwa mbaya. Tafdhari mwenye taarifa za karibuni aendelee kutujuza.

    Nawasilisha kwa masikitiko makubwa.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Tena??
    Too much sasa.
    Watatumaliza hawa kwa makafara yao!!!
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    aisee!
     
  4. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunawapa pole wale wote waliofikwa na matatizo hayo. Tunazidi kuwaombea majeruhi wapone haraka. Tunawaomba wenye mawazo ya kafara na ushirikina washindwe na walegee. kwa wale wote waliopoteza maisha, mwenyezi Mungu awalaze mahali pema peponi. Amen.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe nawe ni ajali sio "ajari".
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    It pain!
     
  8. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ajali zinapunguza wapiga kura wangu 2015
     
  9. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
  10. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Unapotaka kupost kitu humu tumia akili si mate!!!! ikishindikana endelea kusoma post za wengine kuliko kuandika ujinga kama huu kwenye red
     
  11. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    it pains
     
  12. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,042
    Trophy Points: 280
    ile hoja ya MAKAFARA naanza kuiamini taratiibu..........
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP dereva wa lory
     
  15. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nchi hii ajali zote hizi zinatokana na RUSHWA. kwa sababu ya mdudu rushwa sheria zote za barabarani huwa hazifuatwi.
    Trafiki polisi akipiga mkono anapewa buku mbili. ukiwa na mashtaka polisi unakunjua mkono siku inapita.

    Kama ni kafara basi kafara hii inaitwa RUSHWA na haiwezi kuisha mpaka mfumo mzima kuanzia magogoni mpaka kwa VEO ubadilike.
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Muwe mnasoma kila kitu na mkaelewa na siyo kusoma kama siyo Great Thinkers.

    Nilitegemea mtakuwa mmenielewa ila naona mwataka kutafuniwa kila kitu.

    Nimeweka hii LINK hapo chini na ukisoma ujumbe wa #85 by: Don Draper, utaelewa nilimaanisha nini.

    Soma hapa na uunge na maneno yangu: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/308844-waziri-wa-nishati-na-madini-mh-muhongo-afukuza-mwekezaji-aliyetaka-kuwekeza-usd-20-billion-tanzania-5.html
     
  17. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapana ndg yangu! Bus lilopata ajari lilikuwa linaelekea Mwanza nami nilikuwa mbele na basi lingine la kampuni hiyohiyo linaloenda Dar na kwa sasa niko Moro tutatoka asubuhi. Nasikitika sana kwa watu wenye mawazo mgando fikra fupi wanao husisha utoaji wa taarifa hii na maswala ya kiitikadi na imani za kidini. Huu ni umbumbumbu na ujinga wa kukemewa kwa mlalamikaji hajui mtoa taarifa anaamini ktk itikadi gani wala dini gani. Ujinga mtupu!
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ajali. Hapana nini sasa.
     
  19. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    Mkuu, si unajuwa tena - tuna tatizo katika matumizi ya consonants za "R" na "L" hata mimi ninalo SANA!
     
  20. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hivi imekuwaje - mbona kutoka stand unapanda mlima kwa takribani maili kama nne hivi kabla ya kufikia tambarare! Hapo sioni uwezekano wa Mohammed trans kwenda mwendo wa kasi, unless kama lory lilikuwa lina teremka mlima kwenda mjini lilipata matatizo ya brake na kuligonga Bus labda! Nimesikitishwa sana na ajali hiyo, sina shaka majeruhi wata hudumiwa ipasavyo, R.I.P dereva.
     
Loading...