Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya Arusha - Kisongo, takribani watu sita wafa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa Rula, Jul 15, 2012.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ajali mbaya imetokea Arusha leo hii, maeneo ya Burka - Redds na kupelekea takribani watu sita kufa. Chanzo cha ajali inasadikiwa ni poor overtaking baada ya dereva wa Hiace No. T706 BFE alipokuwa anajaribu kuovertake gari nyingine na kukutana uso kwa uso na gari Toyota Hilux T509 ATY na kusababisha ajali hiyo mbaya.

    Photo0642.jpg


    Gari hiyo ilikuwa imetokea Kisongo - Gereza Arusha au Airport kwa mujibu wa mashuhuda walioiona ikitoka eneo hilo, na kwa kuwa leo ni siku ya Jumapili hivyo ni ruksa kuona mahabusu na wafungwa. Wakati ikirudi ndipo ilipobeba baadhi ya watu hao waliotoka kuona ndugu zao na kupata ajali mitaa hiyo.


    Photo0647.jpg

    Hiace inayosadikiwa kusababisha ajali.

    Photo0645.jpg





    Photo0643.jpg

    Wakuu nilichelewa kupata taarifa na kufika eneo la tukio lakini nilifanya mahojiano na baadhi ya watu walioshuhudia ajali hiyo wanasema ilikuwa ni ajali mbaya sana hasa wale watu waliopakizwa katika Hilux waliruka baada ya kugongana na wengine kudondokea kwenye lami na kuumia vibaya licha ya wanaosadikiwa kufa.
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Asante kwa taarifa iliyo kamilika
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dereva wa gari lilikuwa likipitwa na hiyo Hiace yeye ilibidi kusimama baada ya kuona ile Hilux ipo kasi na ndipo aliposhuhudia ajali hiyo lakini kutokana na hali ilivyo amefichwa ili akili itulie lakini pamoja na hayo maelezo yake hayatofautiani sana na hayo niliyayaweka hapa. Nikipata taarifa nitazidi kutupia tupia jukwaani.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh wape pole sana majeruhi
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ajali mbaya imetokea majira ya mchana leo iliyohusisha magari matatu kwa wakati moja!
    Imeua watu watano hapo hapo,na kujeruhi wengine wengi.

    Imehusisha gari aina ya hiace ila ni la binafsi,Hilax pickup mashavu na landrover ya kampuni ya leopard.

    Mi nimekuta tukio likiwa limeshatokea ila uhakika kwa watu niowakuta ni kwamba raia hao watano wamepoteza maisha.

    MUNGU AWALAZE MAREHEMU MAHALA PEMA PEPONI,na hata walio majeruhi MUNGU watie nguvu wapone mapema!

    Ni hayo tu WanaJF na nikaona niwajuze!

    Jioni njema wote.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Innalillah wain nallah rajiun!
     
  7. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Mungu awalaze mahali pema peponi Amina waliojeruhiwa tunawaombea wapona haraka sana...
     
  8. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hicho kipande kibaya sana, kisongo, meserani, duka bovu, pana ajali sana..,

    rip marehem
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mungu awalaze mahali pema waliofariki!!!
     
  10. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Very sad, R.I.P marehemu wote! Majeruhi wote mungu awatie nguvu mpate nafuu.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Hii imetokea kabla ya kuingia pale wanapopaita Reds kama unatokea uwanja wa ndege!
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mzee tayari nimeshauripoti hapa kupitia jukwaa la picha,
     
  13. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rip marehemu!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  14. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa wajeruhi waluopo Mt Meru wanaendelea vizuri na dereva wa Hiace ni miongoni mwa waluovunjika mguu lakini anaendelea vizuri.

    R.I.P marehemu wote ambao wengi walikuwa katika Hilux.
     
  16. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    poleni sana Arusha.
     
  17. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wahanga poleni, Eeeeeh! Mungu tusaidie
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mods!

    Samahanini sana!
    Unganisha thread hii na ile ya Mzee wa Rula!

    Asanteni sana!

    Jf mambo yote!
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    hili eneo naliheshim sana......kwa macho yangu nilishawahi kushuhudia mtu akizolewa na gari na kufa papo hapo........
    ni eneo ambalo nikipita huwa speed inakuwa 10kph.......na inaonekana hiyo Hilux ni zile za samaki kutoka Babati.......huwa zinakimbia sana sana sana.......
    R I P marehemu wote.......
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi na awape nguvu na faraja wafiwa na wale wote waliojeruhiwa katika ajali hiyo~AMEN
     
Loading...