Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Mbaya:Abiria,Madereva na Trafiki nani kati yao amesahau wajibu wake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mokoyo, Mar 12, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Kuna ajali mbaya kila kuchapo hapa nchini mwetu. Je, nani kati ya abiria, madereva na matrafiki ambao hawatimizi majukumu yao ipasavyo katika kuzuia na kumaliza ajali hizi kabisa?
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Hoja ya abiria kushangilia madereva wanaokimbiza mabasi..........
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    hoja ya madereva kuwahi ambako sio wao wanakokwenda.................
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    hoja
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    hoja ya rushwa na trafiki......
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Wamiliki kutotengeneza mabasi
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Barabara mbovu
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Hii mada mtakuja kuichangia siku mkipata ajali? Turekebishane sasa na siyo baada ya kuathirika.......Shtuka chukua hatua
     
  9. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ICU mbona umeamua kuchukua mambo mkononi? Wenzako tulikuwa hatujaamka. Ndio nini kujibu thread kwa post zako mwenyewe?

    Ungevuta subira.

    Au ni kwa vile watu wameshachangia mada inayofanana na hii kwenye ile thread ya Nguli ya "Basi la Shabiby lapata ajali"?
     
Loading...