Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Mbagala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mmwaminifu, Feb 27, 2012.

  1. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Watu nane wanahofiwa kufa kwenye ajali iliyohusisha Fuso, DCM na Hiace. Imetokea maeneo ya Mtongani leo asubuhi.
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Poleni sana majeruhi na tulioguswa na Ajali hii, kwa namna zote.

    Enyi Madreva tuoneeni huruma wajameni. "MAGONJWA, HALI NGUMU YA MAISHA" vinatosha kutupunguza Duniani.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimepita muda si mrifu kutokea mbagala kuna lori limegonga DCM maeneo ya mtoni kwenye makutano na reli na kuua watu zaidi ya kumi wakati napita hapo maiti zilikuwa zinatolewa na kuwekwa chini ni zaidi ya kumi.
    Habari kamili tutazipata kupitia vyombo vya habari.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Very... Very... Very... Sad...RIP MAREHEMU WOTE.
     
  5. E

    Enny JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mbaya sana ...... RIP
     
  6. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45

    NIMESIKIA RADIO 1 WAKISEMA NI WATU 8

    Sijui kabisa kazi ya trafik maana magari mabovu yanapita mbele yao muda wote.
    Poleni wafiwa.
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah!RIP wapendwa.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!!
    Mbaya sana........Poleni wafiwa na wahanga!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    rip...........
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    haya jk akatoe rambi rambi maan ndio kazi anayoijua.....rip
     
  11. d

    dav22 JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pole zao majeruhi wote
     
  12. S

    Sojochris Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    May their soul rest in eternal peace,Amen and quick recovery to the injured ones.
    So painful..
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kikweli ni ajali mbaya sn,enyi madera mtatumaliza jaman!yan watu wamejeruhiwa vibaya wengine wamekufa!rip marehemu!jaman tutokapo asubuhi na tukarudi salama nyumban hatuna budi kumshukuru mungu!
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    Rip woote jamani! Inaumizaa
     
  15. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    R.I.P.inasikitisha sana.
     
  16. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kazi ya Mungu ina makosa
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,515
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Siyo Mbagala, ni mtoni mtongani kabla ya daraja la treni kama unatoka kwa Aziz Ally kuelekea Mbagala
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Na hivi kuna uchaguzi arumeru, lazma rambirambi iwe milioni!
    Holy raviori!!
     
  19. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Madreva darasa la saba walio wengi hawajui kusoma wala kuandika. Sidhani kuna darasa la saba na form 4 failure ni member humu kuwa inawezekana akasoma thread hii. Nenda sasa TRA, wanaoomba leseni wengi ni darasa la saba na form 4 failures!1 Hapa tutapona kweli!!
     
  20. Muce

    Muce Senior Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wafiwa poleni kwa msiba,
    r.i.p marehem wote.
     
Loading...