Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mabasi ya Hai na Al Saedy Chalinze

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MKUNGA, Oct 3, 2012.

  1. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepita Chalinze asubuhi hii bus la Hai limeligonga bus la Al Saedy kwa nyuma,abiria wapo stranded pale kama km 3 kutoka Chalinze mjini. Inasemekana chanzo ni tabia ya madereva wa mabasi kutokeep distance. Ajali hizi zitatumaliza kwa kweli. Sheria zibadilike madereva kama hawa waozee jela.
     
  2. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna walioumia?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kunani wiki hii mbona ajali zimezidi??
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Jana nilisema hapa kuwa hawa madereva wanavuta bangi. ajali ni tatizo kubwa sana sasa hivi ni linatokana na uzembe au magari kutofanyiwa service
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi rais akiwa nje ya nchi matatizo yanazidi tz?
    fuatilia safari zake zote.
     
  6. M

    Moony JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Hapo UMENENA.
    Haya mabasi hutoka Mwanza, Arusha na kwingineko asubuhi na kuingia DAR usiku ama jioni, asubuhi yanapiga ruti tena.
    Service inafanywa saa ngapi na lini? Kwa nini trafiki isifatilie jambo hili? kwa kweli ajali nyingi ni uzembe unaosababishwa na sisi wenyewe
     
  7. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Picha mkuu,isijekuwa umekurupuka kutuletea kitu kisichokuwepo kwa kuwa tu tushakuwa na matukio haya tokea jana
     
  8. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Majeruhi wote GET WELL SOON

    Hii ni wiki ya kwenda kwa usalama au wiki ya ajali?? kamanda Mpinga upo??
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Tena? Mbona ajali zitatumaliza!!!!!
     
  10. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukiukwepa ukimwi, ajali inakuua dah noma kweli bongo life span is very volatile
     
  11. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hivi ule uchaguzi wa ndani umeisha tayari?
     
  12. d

    dotto JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ule uchaguzi wa ndani bado na kama unakumbuka kabla ya uchaguzi wa 2010 kulikuwa na ukataji wa viungo vya albino. sasa hii nayo janga. ndo maana hatuendelei maana kafara kwa wasio na hatia zimezidi.
     
  13. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kazi ya Mungu haina makosa
     
Loading...