Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali leo asubuhi pale kwenye mataa Superstar along Sam Nujoma road

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kalumbesa, Jun 25, 2012.

  1. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa Dar-es-salaam yetu,jambo kama hili ni la kawaida hasa mida ya asubuhi watu wanapokuwa na haraka kuelekea kwenye shughuli zao za kila siku.

    Photo0008.jpg Photo0010.jpg Photo0011.jpg Photo0009.jpg
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kama ni magari tu yaliyoumia haitakuwa tatizo kubwa.
     
  3. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi tukio lilivyo ni magari tu man,lakini pia watu wa usalama barabarani wana challenge ya kujitahidi kupunguza ajali barabarani leo hakuna aliyeumia usitegemee na kesho kutakuwa hakuna aliyeumia,watu hawafuati sheria kwa sababu wanajua tu traffic nitamuhonga nasepa,hasa magari ya serikali ndio usiseme!By the way nimependa sana avatar yako
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hiyo image ya movie moja (cartoon) inaitwa ice age (ipo version 1 hadi 3 ) huyo squirrel anaitwa scrat na ktk v3 anakuja kupata kabinti kanaitwa scratte
     
  5. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mataa ya wapi?
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ukitoka ubungo kwenda mwenge baada ya mawasiliano house kuna traffiac lights ambapo ni njia panda ya kuelekea sinza makaburini
     
  7. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ya man naipata hii kitu nimeona hizo 1-3 nasubiria 4 ambayo itatoka soon !
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ukiangalia kwa youtube wanaonyesha short clip za v4 lkn sizielewi maana zipo nyingi na haziwiani
     
  9. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yah zipo nyingi ila hii hapa ndio official trailer man
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...