Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali kongowe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elizabeth Dominic, May 9, 2012.

  1. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kuna ajali kama zaidi ya tatu hapa Kongowe.
    Barabara zimefunga kabisa.
    Ajali ya kwanza semitrela imelalia tax watu zaidi ya watatu inasemekana wamekufa
    Ajali ya pili semitrela imelalia gari tatu, foleni ya ajabu. Unbelievable! vibaka nao wamepata uwanja wa kujidai.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Inasikitisha!!
     
  3. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,344
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    daaaaaah,ni soo,god help them
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kongowe maeneo gani? hapo darajani hapo barabara inapotengenezwa?. pole yao bahati mbaya huko ccm haija wajengea hospital hadi temeke. nawaonea huruma na foleni ya pale dar live.
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Polisi nao wamezidiwa, kundi la wahuni badala ya kusaidia wahanga wanawanyang'anya mali zao.
    Ajali imetokea tokea saa mbili hadi sasa watu hawajanasuliwa
     
  6. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duhuuuuuuuuu what is going on there is the same semitrela ndo lililolalia gari or what na sababu ni nini hasa
     
  7. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hapa karibu na kimlima Mbagala sokota
     
  8. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wahanu ndo wamonanga neema on this time kongowe sehemu gani
     
  9. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ndio semi limelalia gari ya abiria tax, watu wamelia kuokolewa hadi wanakata roho, hakuna msaada, yaani its sad
     
  10. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yaani ni chaos kwenda mbele, siye tumeamua kugeuka
     
  11. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Not exactly Kongowe hapa wanapaita mbagala sokota
     
  12. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    poleni sana aiseeeeeeeeee 7bu ni nini haswa kama pamoja na gari la abiria ni people wengi basi
     
  13. M

    Mangii Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poleni weka picha basi mkuu tuone
     
  14. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mhh!!! inahuzunisha. pole sana kwa wote.
     
Loading...