Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Konde-Morogoro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 1800, Aug 10, 2012.

  1. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna ajali mbaya imetokea maeneo ya Kihonda/Mkundi Morogoro,inasemekana kuna watu wamepoteza maisha na zaidi ya 40 kujeruhiwa!ajali hiyo imehusisha lorry,bus la Shabibby na bus lingine la Sumry Source: Mimi mwenyewe nimepita hapo muda si mrefu
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani ajali zote hizi kwa nini. Ee Mola uwarehumu waliopatwa na matatizo haya kwa namna moja au nyingine.
     
  3. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani, kuna jinamizi gani hii nchi???? Asubuhi hii, tumepokea taarifa za ajali mbaya wami, sasa hii tena nini????? "MUNGU TUHURUMIE"
     
  4. C

    Campana JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nadhani sio Konde, ni Mkundi. Majeruhi wamekimbizwa hosp ya mkoa
     
  5. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    basi jingine..... Lipi si ulitaje na source ni wewe mwenyewe unahitaji nini ili ufanikishe kujua hilo basi. Pia Moro hakuna Konde. Konde iko zanzibar...
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Tobaa.... Eeh Mola ninaomba msamaha kwa ajili ya Taifa hili...
     
  7. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  8. Bee hive

    Bee hive Senior Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni kweli hiyo ajali ya moro imetokea, japo sina uhakika sana ilihusu magari gani, maana aliyenipa taharifa bado hajatulia vizuri maana ni mmoja wa majeruhi kwenye basi lililokuwa likielekea mwanza
     
Loading...