Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali kimara Korogwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkonowapaka, Dec 6, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Source clouds fm
    Lori lililobeba ng'ombe likitokea morogoro kuelekea dsm limegongana na basi la abiria na kusababisha vifo vya watu. 10. Hapo hapo....tupeni updates mliopo eneo la tukio
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hizi ajali jamani...
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    duh...hawa watu wanapanga kutuua nini? Kila siku jamani tunakufa tu
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du mbaya sana,Mungu awalaze marehemu wote mahali pema,
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Ohhhh!! Ajali tena. Mungu awarehemu marehemu.
     
  6. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli imetokea. Source: Mwananchi
     
  7. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    watu 10??!!!!my God!
     
  8. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Du! saa hii, Mwananchi gazeti au mpitanjia?
     
  9. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mwananchi Communications Ltd Kuna Ajali mbaya Imetokea maeneo ya
    Kimara resort tunaendelea kupata
    taarifa then tutakujulisheni , ila kwa
    ufupi magari manne yamegongana na
    watu wameumia vibaya sana na kuna
    uwezekano wapo Wengi waliopoteza maisha
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Gazeti, wameripoti online kwenye facebook/twitter
     
  11. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooh ajali zinakua issue hasa mwishoni mwa mwaka hakika madereva tuwe makini tutamalizana hivi hivi
     
  12. K

    Kiminyio Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli imetokea, my wife alikuwa anaenda ubungo na akaikuta, ametoka kunisimulia hivi punde.
     
  13. Magu

    Magu Senior Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli leo siku ya shetani, mimi nasafiri toka Iringa tangu saa2 na nusu asubuhi, mpaka mda huu tuko hapa kimara suka kuna foleni ya hatari. Pamoja na hayo kulikuwa na ajari Chalinze ambapo malori mawili yaligongana na kusababisha msongamano tulikaa hapo kwa zaidi ya saa moja, kitonga pia tumekuta malori mawili yakiwa yamegongana na moja likiwa linaning'inia kutaka kuangukia katika cliff. Jamani tuombeni mwezi Dec mgumu sana Tanzania hasa kwa matukio ya ajali.
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini simliambiwa na Mwaintelejensia Mwema kuwa kutakuwa na ajali lakini hamkusikia sasa mmeona limewakuta
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    poleni wafiwa
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    poleni wahanga.
    inabidi madereva sasa wapitie chuo cha usafirishaji itasaidia kupunguza ajali
     
  17. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    REST IN PEACE Watanzania
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    dah poleni sana majeruhi, MAREHEMU LALENI MAHALI PEMA PEPONI
     
  19. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau kuna roli lililokuwa linatokea ubungo nimehama njia maeneo ya kimara resolt na kugongana na coaster na kuua mtu mmoja kwenye bus lakini kwa bahati mbaya wapita njia nane nao wamepoteza maisha ila hali sio nzuri kwa sababu watu ni wengi sana kiasi cha kusababisha msongamano wa magari mengi sana yaendayo ubungo pia yanayotoka ubungo pia fujo zimeanza kiasi cha wengine kupigana hapa!na tukumbuke sehemu hii ndio iliyoua watu pia kwa kudondoka kwa container
    Wadau naomba kuwasilisha!
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ng'ombe nao wamenusurika?
    Masikini kitoweo...
     
Loading...