Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...ajali "kazini!"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Feb 14, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    dpan1341l.jpg
    ...baada ya "kufurahishana" na kila mmoja kutosheka, mara lahaula :eek:!,...badala ya kumwita mamsapu kwa jina lake, linakutoka jina la msichana mwingine kabisaaaa...

    utamjibu vipi Madame ambaye tayari uso keshaukunja, kawiva kama nyanya, anakukodolea macho hapo kitandani na maswali mfululizo..."umeniita nani?, ... nakuuliza jina langu hulijui siyo? umemkumbukia mwanamke wako?... huyo ulomtaja ndiye nani?... kwanini umtaje hapa!?"...
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwambie tu ulimi hauna mfupa,akikazana zaidi...mwambie mwanamke niliyomtaja umekutana naye leo anasema anakufahamu na huwa anakukuta sehemu fulani ...so najribu kufikiria hili si amini, kwani huwa unaenda sehemu gani iliyojificha? then muone atakvyobadilika ghafla!
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Hilo si tatizo umwambie umemkumbuka sana Miss World ambaye ulikuwa unaitazama picha yake mchana huo,na kuwa mnafanana kweli kweli.
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha ha haa... duuuh!... atakubali kweli wakati tayari ushamuita wifey (mfano) '...WEMA SEPETU?'
     
  5. R

    Rogue Member

    #5
    Feb 15, 2009
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lol......kinachofuata na kibano...mwanawane utashushiwa ngumi kama mvua

    wanawake sikuizi mabaunsa
     
  6. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hii ni balaa, nakumbuka nilimtoa out my ex years ago kumbembeleza baada ya kuhusi nina mahusiano na co worker wake,nikiwa nimeshajieleza vya kutosha na kuanza kueleweka alitokea rafiki yangu damu na kumwita kwa jina la yule aliyekuwa anamuhisi..wee paligeuka uwanjwa wa mapambano kwa muda...ni balaa
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:D pole sana, story yako inafana-fanana na ya Bi Lucy Kibaki, Kenyan 1st Lady...;

    On December 12, 2007 she slapped a government official who confused her name with that of Mary Wambui, a woman who has been reported as being the president's second wife. Lucy Kibaki slapped the Government Principle Administrative Secretary after he referred to her as "Wambui" during a presidential awards ceremony, independent NTV reported. The Government Principle Administrative Secretary, whose name is Mr. Francis Musyimi, immediately stopped officiating the ceremony at the State House in Nairobi and was whisked away by security forces,
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha Kitey tey u sound like my friend.... LOL
     
  9. M

    Misana Member

    #9
    Feb 24, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! hiyo ni soo maana hata ingekuwa kunyume chake. Yaani after majambo - unaskia leo Joe uminifikisha mlima njaro!! wakati wewe unaitwa Mike na ulikuwa una msuspect Joe kuwa unakuibia
     
  10. R

    REOLASTON Member

    #10
    Feb 24, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! hapo nitajua lazima kuna jambo si bure
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...duh, ndio utakurupuka kuwasha taa au kufungua pazia mwanga upite? ha ha haa... na hizi BP na stroke za siku hizi unaweza ku 'rest in peace' glafla!
     
  12. carter

    carter JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2009
    Joined: Jan 23, 2009
    Messages: 1,340
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kwa wale wasioridhika na wapenzi wao kaz kwenu!
     
Loading...