Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Iringa-Mbeya road leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mupirocin, Dec 10, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ajali mbaya imetokea maeneo ya nyororo kama si kosei, imehusisha basi la Upendo Budget na lorry, miaka nipo ndani ya super feo naelekea mbeya. Hatujasimama kwa hiyo sijui wamekufa watu wangapi. Walio eneo la tukio watupe taarifa vema. Sijajua hili basi lilikuwa linaelekea wapi. Source ni mimi mwenyewe nimeona.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yale yale!
    Tutakufa sana mwaka huu...
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah,
    ajali hizi!
     
  4. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu na ingine mbaya sana imetokea mbeya mjini jana 9.12.2011 - Mbeya Yetu

    hatari sana
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tupeni taarifa zaidi basi. Tujue yanayojiri huko.
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu nyie watu makatili sana kwanini hamkusimama japo mkatoa msaada kadri ambavyo mngeweza?!!
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    jamani mbona danger? kuna nyingine niliisoma hapahapa JF
    imetokea Iringa Mafinga leo asubuhi.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nijuavyo basi moja likipata ajari la nyuma husimama kusaidia kuokoa jahazi.
    Sasa kupitiliza manake ajari haiwahusu?
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umejuaje ni ajali mbaya sana?
     
  10. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nadhani madereva na matingo wao wameshazoea hali hiyo.
     
  11. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kwani huwa kuna ajali nzuri!!! watu tunatofautiana sana
     
  12. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmeona eeh! Labda ilipotokea ajali ni sehemu mbaya mathalani kona kali n.k
     
Loading...