Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali iliyotokea Kilwa rd. leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Buza, Sep 30, 2012.

  1. B

    Buza Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ajali iliyotokea ktk barabara ya Kilwa ya gari aina rav4, air bag vipi. Wanasema gari ilipinduka zaidi ya mara 3 lakini air bag haikutoka inakuwaje? Msaada p/z.
     
  2. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zipo rav4 hazina air bag inategemea na mwaka uliotengenezwa hiyo gari
     
  3. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,176
    Likes Received: 35,112
    Trophy Points: 280
    airbag zina expire, inatakiwa kila baada ya miaka kumi zifanyiwe service la sivyo haziwezi fanya kazi sawasawa ,pia zina sensor kwa hiyo kama ajali sio head collision haziwezi kufunguka hasa kama ziko kwenye steering na dashboard
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Air bag mara nyingi hu-deploy kama kuna impacts. Kama gari likipinduka bila kugonga kitu chochote basi airbag haitadeploy. Hivyo hili si tatizo la gari wala mfumo wa airbag bali mechanism.
     
  5. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Gari haiwezi kupinduka bila kugonga kitu chochote, hata ingebiduka hewani hewani ingeishia kupiga ardhini, hakuna kitu kinachoweza kupinduka bila kuwa na impact! Excuse me but you are not making any sense!
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hujawahi kuendesha gari ndio maana unasema hivyo....
    Gari inaweza kupinduka kwenye corner kali sana na rough driving pasipo kugonga kitu chochote
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Air Bags need frequent services as car enginer does.Hapa Tanzania no one take this serious.
     
  8. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Gari inapopinduka body linagonga ardhi, hiyo tayari ni impact! Gari haiwezi kupinduka bila impact!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Nadhani jibu kuhusu airbag limepatikana, tupe zaidi kuhusiana na hiyo ajali kuna vifo au majeruhi?
     
  10. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Msamehe bure huyo layman maana comment yake inadhihirisha wazi kuwa ni maamuma wa magari, japo angejua hata gari ikipata pancha (hasa tairi la mbele) ikiwa katika mwendo mkali linaweza kupinduka! je kuna collision yoyote hapo kabla ya kupinduka?
     
  11. u

    utantambua JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kama cause ya ajali ya gari kupinduka ni pancha, at certain point gari hilo lita fanya contact na ardhi ambayo itaresult katika kutoa impact flani...vilevile gari hilo linapo "come to rest" litafanya impact ya kiwango flani na ardhi. Sasa swali ni at that point kwanini air bags zisi deploy?
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Msome mshana jr hapo juu,ni lazima iwe iwe impact ya uso kwa uso na siyo impact ya aina yoyote inaweza kufungua airbag.Inawezekana hii gari ilikuwa inatua kwa mgongo na matairi alternatively!
     
  13. u

    utantambua JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ok....kama zinafunguka ajali inapokuwa ya uso kwa uso tu hapo sawa...
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Au pengine air bag system iko defected....maana si kwamba kila kitu ni pouwa automatically.
     
  15. nzehe

    nzehe Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Hakuwa amefunga seat belt.seatbelt tensioner huwa zinatuma taarifa kwenye mifumo ya usalama ya gari ili kudeploy airbargs hasa likipinduka.la sivyo unaweza kuzIma pia.zikawa hazifanyi kazi

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  16. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli bwana, hata mimi ilinikuta hiyo. Nimepinduka kwa kulalia mgongo wa gari na kisha kusimama kwa mataili nje ya barabara na kusimama kwa kugeukia nilikotokea, lakini airbag haikudeploy. Dikugonga kutu sababu nilikuwa namkwepa mwendesha Fuso aliyebeba nyaya toka mikoani pale Ruvu Sekondari saa 11.30 alfajiri. Si unajua wanawahi sokoni kutua mzigo na wanalala huku wanaendesha, alikuwa ananijia uso kwa uso nami nikiwa na familia nzima naenda mikoani, sikutaka kuimaliza familia yangu yote hapo, kumkwepa nikajikuta naticktack. Mungu alivyo mwaminifu, gari ikawa nyang'anyang'a lakini hakuna binadamu aliyechunika mahali popote ingawa wind screen ilikuwa neti tayari. Kwa hiyo I buy the idea kwamba kugonga head on pengine ndio maudhui ya airbags. Asante kwa shule mliyoitoa.
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni lazima iwe ya on head collision ndiyo airbags zinatoka siyo ma impact ya ubavuni.
     
  18. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu hadi ubamize pale mbele, ukiviringika na usibamize mbele airbag hazitafumuka!
     
  19. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni kweli ila kuna baadhi ya magari hata usipofunga mkanda. Ile impact inatosha kufumua airbags. Ila inabidi ubamize mbele.
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..You have said it all KImbweka. Airbag hu-deploy pale tu kunapokuwa na head on collision na si vinginevyo. Nimekuwa nafatila sana vipindi vya Megafactory (NatGeographic Channel) hujitahidi kuonyesha jinsi airbag inaweza kusaidia kupunguza madhara kwa waliomo kwenye gari husika. Na huonyesha jinsi gari inapogonga kitu kigumu kwa mbele ambavyo airbag inatoka na kumkinga abiria. Ajali ya Kilwa road niliona kwenye Tv ile gari ni RAV 4 new model nina imani itakuwa na air bag lakini kwa mazingira ya ajali airbag isige-deploy..
     
Loading...