Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali hizi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Mar 13, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huwa kuna nyakati nasahau kakamera kangu ka mchina! So Msiniulize picha! Ila hizi ajali we acha tu!
    Leo asubuhi maeneo ya Kibosho road Landcruiser DFP uso kwa uso na pick up hilux. Taarifa zinasema kuwa wale wa kwenye hilux hata maji hawakuomba. Gari imekunywa na kuwa kama karai la zege.
    Maeneo ni pale ilipotokea ajali ya lile bus la Lim miezi kadhaa iliyopita. Watu wameanza kuunganisha dots. Ajali nyingi sana hutokea sehemu hiyo ni kwa nini? Kuna mchungaji mmoja aliwahi kufia hapo na familia yake.
    POleni sana waliojeruhiwa na Mungu awape afya mapema. Wale walopoteza ndugu zao kwa ajali hii Mungu awape ujasiri wa kuvumilia msiba huu.
     
  2. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jaman,may their souls r.i.p...but most of times shetani@work!
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani we acha tu. Eneo hilo limekuwa na ajali nyingi sana na zina utata mtupu.
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chanzo chahabari kinasema kuwa aliyefariki ni Mtoto wa Mtei (wanamshirikisha Edwin Mtei wa chadema) Sina uhakika sana ila ntawajuza. Aliyekuwa na marehemu amevunjika miguu yote 2 na yule dereva wa landcruiser kuna chuma kimemwingia shingoni so hali yake naye ni tete.
     
  5. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mara nyng ajal za barabaran,cyo zote ni ajal kama tunavozichukulia,nyng ni planned
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mchungaji Kabora, naikumbuka sana hii ajali.

    Lile eneo ni hatari sana hasa Dereva asipokuwa makini. Tuwaombee majeruhi wapone haraka. Marehemu wote walale mahai pema Peponi.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    ni Mtei wa Sterio, na walikuwa wanaenda kwenye mazishi Moshi.....
     
  8. L

    Laptani Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna habari kuwa yule dereva nae kafariki dunia, Mungu awalaze mahali pema peponi marafiki zetu Henry na Aaron Mtei.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,888
    Likes Received: 5,313
    Trophy Points: 280
    tuzidi kumuomba mungu tusichoke
     
  10. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    pasaka hiyooooo
     
Loading...