Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali hapa vigwaza, foleni balaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MR. DRY, Dec 30, 2011.

  1. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nipo maeneo ya vigwaza kuna ajali ya lori la mizigo kuziba barabara kuanzia saa 22:00 hadi hivi sasa saa 4:40 gari hazitembei.
    Imesababisha foleni ndefu inayofikia chalinze.
    Wanajeshi wa kambi ya ruvu imebidi waongoze foleni.

    UPDATES(5:20)
    Hali bado ni tete gari kutoka dar na zinazoingia ni foleni kali, mnaojiandaa kusafiri mikoani jiandae kuchelewa kufika.
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    daa,mkuu kuna majeruhi au watu waliopoteza maisha?
     
  3. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuna usalama mkuu hakuna majeruhi wala kifo.
     
  4. s

    sugi JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    thanx God
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Poleni sana. Leo ulikuwa nisafiri lakini kwa hali hiyo inanibidi nisitumie usafiri wa barabara.
    Asante sana kwa taarifa
     
  6. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hali sio nzuri mpaka sasa 6:43 nipo vikwaza cjasogea popote.
     
  7. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Saa 7:10 foleni ya kuingia dar kwa sasa inatembea vizuri ila kwa inayotoka hali ni tete.
    Ni bora wakapita njia ya bagamoyo.
     
Loading...