Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Basi la mohamed Trans lapinduka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zuia Sayayi, Apr 16, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Basi La MTL lilikuwa likitoka Mwanza kwenda Dar Limepinduka
    kuna majeruhi na hakuna taarifa za vifo
    source R.f.a
     
  2. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jaman kama kuna m2 ana undani zaid juu ya ajali hii atujuze
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Taarifa yako haijakamilika; limepinduka wapi na lini?
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    poleni sana wahanga. usishangae kuwa chanzo ni mwendo kasi sasa jiulize kipindi cha UBU kinawasaidia watu??????????????
     
  5. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Limepinduka leo asubuhi na chanzo wanasema ni mwendo kasi uliopitiliza kiasi kwamba ikitoke likagongana na basi jingine (uso kwa uso) mabasi hayo yatavaana na kuwa basi moja.!
     
  6. c

    collezione JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ajali zimeshakuwa janga la taifa kwa sasa... Mpaka 2015 asilimia 50% ya wasafiri Tanzania watakuwa either vilema. Au wemapatwa na mauti

    Na hakuna kiongozi anayeongelea swala la ajali barabarani... Viongozi wote wako bize kula vya mwisho mwisho, mpaka ukoko.

    Swala la ajali wamemuachia Mungu.
    Utawasikia eti "Tumshukuru Mungu, kwa ajali, na watu kufa".haha

    Sasa sijui wana_maanishaga Mungu au shetaniii..... Maana hamna Mungu anayependa tuwe vilema, au watu wafe....

    Ni hayo tu...
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole kwa majeruhi!
     
  8. c

    collezione JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hizi pole hazisaidii jamani. Kila siku poleee...

    Tutafute chanzo cha hizi ajali. Ajali kwa kiasi kikubwa zinaepukika, na wala sio swala la bahati mbaya..

    Kila siku watu wanakufa, wengine wanapatwa na vilema.. Afu mnasema "POLE"
     
  9. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa madereva wanatumaliza ..
     
  10. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    poleni sana Abiria mliopata ajari.
     
  11. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli ligongane na gari lingine bila kuua, hio sijaielewa bado, na imetokea wapi?
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haya mabasi ya Mohamed trans yana nuksi naona wameanza kutoa kafara ya mwaka huu, maana mwaka jana ilikuwa kimbembe, mara limeungua mara limepasuka tairi na kupinduka mara limegongana na roli mmmmh watu waache kupanda haya mabasi ya Mohamed trans kwa kweli
     
  13. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Chanzo ni mwendokasi. Haya, majeruhi bado hawastahili kupewa Pole?
     
  14. c

    collezione JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Sio madereva tu. Hata magari yenyewe ni mabovu... Magari mengi siku hizi ni mchina.. Mbali na hapo hamna regulatory authority yoyote Tanzania kuhusu ubora wa magari (hasa yanayosafirisha abiria)..

    Kuna mtu alipost hapa JF, mwanafunzi mmoja ali_kanyagwa na tairi. Baada ya kiti alichokuwa amekalia kwenye school basi kutumbukia (nchi zingine hii ni skendo kubwa, ingepelekea afisa usalama barabarani kujiuuzuru)....

    Hii inaonyesha jinsi magari yetu yalivyo mabovu. Na hakuna mtu wa kusimamia sheria za usafirishaji. Wamiliki wa mabasi wanafanya wanavyotaka.

    Mimi naomba waTanzania tupiganie sheria inayom_bana mmiliki wa mabasi kulipa fidia kubwa, kwa abiria pindi anapopata ajali (kama ilivyo ULAYA na kwingineko). Hii itasaidia wamiliki kuwa makini na mabasi yao...

    Tukisubiri serikali, isamamie na kutunga sheria za usalama barabarani, kwa ajili ya maisha yetu. Hatutaweza,...
     
  15. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hayaja gongana,
    limeanguka peke ake tu due to the mwendo mkali wa basi lenyewe
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na hayafungiwi
     
  17. c

    collezione JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Why do you confirm kuwa ni mwendo kasi??? Umeenda kupima kwenye tukio.
    Marekani magari yanakimbia kuliko bongo mbona hawapati ajali za kila siku kama bongo.

    Naomba download "seconds from disater" uone ajali zinavyotokea, na jinsi viongozi walio_serious na maisha ya raia wao Wanavyowajibika.

    Asilimia kubwa ya ajali ni uzembe.
     
  18. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii ni Ligi sasa.
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    maskini nilijua kuwa hilo ndio tatizo sasa unajiuliza hivi alikuwa anakimbilia wapi? sasaameishia bugando badala ya kufika dar.
     
  20. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hii sijui itakua mpaka lini, viongozi wetu sijui wana fanya nini au tuamini usemi ulioenea mtaa kua viongozi wetu wanapenda zaid kutuma salamu za rambirambi kuliko kuokoa maisha.
     
Loading...