Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Arumeru Mashariki Mnara Wa Simu Waua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Puppy, Feb 10, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mitaa Ya Mji-Mwema Sokoni Ilioko Leganga, Usa-River Katika Wilaya Ya Arumeru Mashariki Kumetokea Ajali.

    Mnara Wa Kampuni Ya Simu Za Mkononi Umeanguka Na Kusababisha Moto Mkubwa Unaondelea Kuunguza Mali Na Nyumba Za Watu.

    Mpaka Sasa Hivi Kuna Taarifa Kuwa Watoto Wawili Mapacha Wa Miaka Miwili Wamepoteza Maisha Yao.

    Dakika Kumi Na Tano Zilizopita Gari Ya zima moto imefika na wanategemea nyingine kufika muda huu kusaidia juhudi za uzimaji na uokozi.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Duh kumbe hatari sana . R.i.p watoto wetu wapendwa.
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Gari Ya kwanza ya fire ilofika imekwisha maji na moto bado unateketeza mali
     
  4. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo minara ilipaswa kujengwa mbali na makazi ya watu!
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160

    Huu mnara uko majumbani kwa watu
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Poleni sana maana najua moto wa umeme si mchezo.
     
  7. j

    jigoku JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wana arumeru,na haya nimatokeo ya viongozi wetu kufanya kazi kwa mazoea na kukubali miradi mingine kuwa nayo majumbani pasipo kuangalia madhara yake,na sisi wananchi huwa hatuhoji madhara yanayoweza kupatikana na minara au mambo mengine yanayotokea kwenye jamii yetu
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Asante Mzee Ya Rula
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Polisi Na Raia Wanaleteana mtiti hapa, baadhi ya fire brigades wamekunywa
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Wazazi wa Watoto mapacha walofariki wamezimia hapa
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni sana mkuu Puppy,RIP watoto wapendwa.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    poleni sana sana wakuu
    Mwenyezi Mungu azilaze roho za hao watoto mahali pema
    na walioumia au kushtushwa na hilo wapate nafuu mapema
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu muweza wa yote awatie nguvu waweze kuustahimili huu msiba.
     
  14. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sad news Nadhani hii imetokana na aina ya udongo wa pale USA. Hii minara mingi imejengwa kwenye makazi ya watu. na sasa haya makazi yetu ya high density, ni hatari kwa kweli.
     
  15. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii minara ya simu mitaani ilipingwa sana na wanamazingira zamani zile lakini hawakusikilizwa. Makampuni yanavyozidi kuzaliana kila kukicha ndo inaongezeka na athari zake ikiwemo mionzi hatujui ni kiasi gani. Pia udhaifu wa serikali unaruhusu minara rojo rojo kujengwa holela tu. Tuombe hili lisaidie kuiamshe serikali
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwanini wanajenga kwenye makazi ya watu?poleni sana mkuu..hao fire kawaida yao,mi nilishuhudia moto ukiteketeza home kwetu kisa jamaa wamekuja na nusu tenki maji yakawaishia ndo waite gari lingine...yaani unapoteza watoto kipumbavu
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
     
  18. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni sana na ajali hiyo mbaya.
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ama kweli hatari ya moto ni mbaya sana!

    Na ukizingatia chini ya yale minara kunakuwagana na jenereta kubwa sana yenye uwezo wa kubeba lt 600 ama 400 ya desel.
    Je? Huo mote wenyewe wa desel si janga tosha.

    Poleni sana wazazi waliopoteza watoto wapendwa.
    Watoto mpumzike kwa Amani ya Bwana!
     
  20. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wa kampuni gani huo mnala?pengine ni wa wakwepa kodi!!
     
Loading...