Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ajali ajali inasikitisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 13, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ajali mbaya imetokea Mkoani kilimanjaro mitaa ya maili sita na bado haijajulikana ni idadi ya watu wangapi waliokufa ila inasikitisha.Ntawaletea habari kamili muda mfupi ujao.Barabara ni Arusha to Moshi Road.A minute plz for more updates
     
  2. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...kwa hyo umeamua tudanganya...
    35 mins.. No updates...
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,028
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Yupo namanga anapata supu kwanza akimaliza ndo atafute gari kuelekea kwenye ajali lakini kwa nini mtu ukurupuke ku post kabla ya kufika eneo husika ili kuepuka kudanganywa ama kudanganya tumeona post nyingi sana humu mtu ana sema subirini more updates kisha anaingia mitini baada ya kugundua kuwa kapigwa fix
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Watanzania ndivo tulivyo Chumvi maji,maji chumvi haraka ya nini kama huna uhakika?
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya tunasubiri ......
     
  6. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama huna cha kupost hapa jf ni better ukasoma post za wenzako. I think utakuwa umepata kitu kuliko kupost non sense topic!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MPAMBANAJI .COM!

    Mkubwa!
    Angusha yaliyojiri tunakusubiria tafadhali!
     
  8. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ajali imetokea kibosho road,na ni gari 2 zimegongana uso kwa uso kwa walivyotangaza sauti ya injili ni kati ya hilux na gari ya idara ya maji ya hai,na ni mbaya,
     
  9. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hajafa mtu ila waliokuwa kwenye hilux ndo wameumia zaidi ya hao wa land cruiser, ni matokeo ya kotokufuata sheria za barabarani, matokeo yake wataweka matuta
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona umekimbia moja kwa moja?
     
  11. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni wamiliki wa stereo hotel Arusha na pia baba yao na mama yao walikufa kwa ajili hapo maji ya chai takriban miaka nane iliyopita. Kwa wenyeji wa Arusha na wafanyakazi wa stereo watupe updates
     
  12. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kazi ya Mungu haina makosa.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    poleni wamiliki wa hoteli ya stereo mliyorithi toka kwa wazazi wenu waliopata ajali hapo maji ya chai...mungu awape nafuu ya haraka nyie wamiliki wa hoteli.
     
  14. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    subiri kidogo anadokoa mizigo ya majeruhi
     
  15. T

    Tukuyu Mabonde New Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni na msiba katka ajali hiyo mbaya iliyotokea Moshi Kibosho Rd. Amefariki mtu mmoja ambaye ni Aron Mtei kakaake aliyekua anaendesha gari hiyo aina ya Toyota Hilux ameumia vibaya na amelazwa hospitali ya KCSMC Moshi ambaye anaitwa Hendry Mtei
     
  16. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ajali ya kusikitisha sana RIP Aaron Mtei..huyu alikuwa class mate wangu sijajua hali ya Hendry kakake Aaron inaendeleaje mungu awape ujasiri hii familia ya Mtei...jamani wazazi ajali mtoto ajali...poleni sana walikuwa wanaelekea kwenye msiba wa ndugu yao dada wa baba yao mkubwa...poleni sana...inasikitisha...RIP Aaron...
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndio maana tunaishia kudanganywa na kutawaliwa na wezi!!:A S 13:
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jamani jamani, wewe tete'a'tete....kiruu.....Aaron jamani jamani...
     
  19. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani namfahamau Aaron nilisoma secondary na mdogo wake Haika Mtei
     
  20. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    R.i.p aron, mara ya mwisho tulikutana pale pin point, tukabonga mambo kadhaa kuhusu business...lala salama aron!
     
Loading...