Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajabu! Polisi wa misri nao waandamana

Discussion in 'International Forum' started by MAMMAMIA, Feb 14, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wakati Mubarak alipokuwa Madarakani, Polisi (walamba buti) wa Misri walikuwa wako mbele katika kuwanyanyasa raia, kuwasweka lupango, kuwababambikizia kesi na hata kuwafunga bila ya kujua sababu. Hata siku za mwanzo za maandamano walianza kuua hadi pale jeshi lilipoingilia kati. Cha ajabu, kwa kuwa sasa Mubarak ameondoka, nao wameanza maandamano na migomo kudai maslahi bora.

    Polisi wetu Tanzania, amkeni na mujifunze kwa wenzenu. Serikali haiwatakii maslahi bora, bali chombo cha kuwakandamiza wananchi wenzenu.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni wanafiki tu. If you can't fight them,join them!
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    kama maweandamana labda n polisi wastaafu tusishangae sana....!
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni kweli juzi na jana walikuwa wanaandamana tena kwa wingi sio mchezo.
    Walisema wazi kuwa walichokuwa wakikifanya kilikuwa ni kwa sababu ya amri ya Rais wao.
    Wamekiri kuwa hata wao maslahi yao ni madogo sana.
    Lakini zaidi ya hapo ni kwamba, Jeshi lilisema kuwa litawafungulia mashitaka na kuwa-excute wote waliohusika na vurugu za mauaji
    hivyo basi wanajua kuwa Jeshi linakwenda kuwakaanga, kwa nini wasianze kujihami? Ooh sisi ni watoto wa nyoka tu wala sio nyoka..aghhhhhhhh
     
  5. D

    Derimto JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa sheria za Tanzania polisi au mwanajeshi yeyote akigoma anafunguliwa mashtaka ya uhaini na sidhani kama wana ubavu hawa wa kwetu kwa jinsi walivyovibaraka kwa ccm.na pia wao hawana maisha duni maana wameshajilimbikizia mali kwa njia ya rushwa wana majumba kibao na na daladala kila kona ya mji waliochoka ni wazembe wenyewe
     
Loading...