Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajabu na Kweli ya Zantel!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mpeni sifa Yesu, Sep 6, 2010.

  1. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimejipinda kwa nguvu zangu zote, nikanunua moderm ya zantel ili inisaidia research yangu, nimeenda nayo kimara ninako kaa, nikakuta haifanyi kazi. network yao haifanyi kazi kimara na sehemu zingine za mbezi luis etc. nimejiuliza sana, ni mtandao wa aina gani huu wanaoutangaza sana kuwa internet yao kiboko....unaponunua wanakwambia sehemu zote za dar zinakamata internet. na moderm zao ni mbaya kwasababu ziko fixed, hazitumii sim card kwamba unaweza kubadilisha uweke simcard ya zain au voda kuwakimbia, wanauza garama, kwakweli hapa nimeona kama wameniibia.

    kwa wale waliozoea moderm zingine, hasa ulaya, zinakuwa zinatumia simcard, na zingine hata kama ni fixed kwa mtandao mmoja, zinatumia simcard, na ninafikiri unaweza kublock kama unavyoblock simu za mkononi za promosheni vile...hawa jamaa na moderm yao ile ya kukunja, ukinunua ndo umeshanunua...matangazo yao yanatuingiza mjini bwana, badala ya kuwa na net home, sasa mtu hadi nasafiri kwenda kufanyia research yangu maeneo kuanzia ubungo ndo inakamata, badala ya kukaa kwenye kochi langu na kahawa nikawa nafanya mambo kwenye labpot yangu...KAMA KUNA MTU ANAYEHUSIKA HAPA ZANTEL, NAOMBA AREKEBISHE HARAKA, AU MTUJENGEE MNARA NA SISI TUNAOKAA HUKU KIMARA, la sivyo, tutakuwa tumewaungusha tu moderm, hatutanunua credit zenu kabisa. Mungu awasaidie.
     
  2. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Please PM me your email address, i will be very happy to assist you.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    nunua ya voda ni kiboko
     
  4. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nashukuru, lakini kama unataka kunisaidia, naomba uandike tu hapa ili na wengine wasome wapate faida. ukiniandikia mimi private, haina maana kwasababu ninao uwezo kwenda kununua voda na zain vilevile au ttcl. matangazo yenu tu ndo yalinipiga changa la macho. asante kwa msaada wako. sitakupa email address.
     
  5. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunaomba mtusaidie jamani, tumepoteza pesa bure
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Watu wanataka kula commission wewe unataka mambo hadharani huyui hapa kuna PCCB?
     
  7. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MI Nilifikiri tatizo ni network, kumbe kuna namna nyingine ya watu kutopata huduma kamili hadi wapitie kwa wataka commission...hahaha. moderm yao wanauza laki moja, nilipie tena kwa mwezi alfu thelathini, alafu hakipatikani kitu, kwanini wanatangaza matangazo matamu sana wakati mtandao wao upo katikati ya jiji tu? sasa sisi wa kimara ndo watu wa mkoa mwingine au vipi?
     
  8. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160

    Pole sana ndugu yangu, mimi pia nakaa maeneo hayo lakini kwa kujua uongo huu wa hizi kampuni kabla ya kununua niliomba kwa rafiki zangu na kwenda kutest, mwisho wa siku nilijichukulia tu modem ya kampuni moja ambayo ilifaa, inaonekana kuna sehemu na sehemu hapa Dar ambapo signal zinakuwa strong.
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mkuu, ungejua, ungeenda Zain au hata TTCL tu. hao zantel bado wanajifunza kazi. wanajifunzia kunyoa kwenye vichwa vya watu wenye akili, badala ya kujifunzia kwenye vicha vya wenda wazimu..
     
Loading...