Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajabu na kweli, ndoa imevunjika, mama aolewa na Houseboy

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Sep 21, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna mama hapa mtaani baada ya kutalakiana na mumewe sasa anaishi na house boy wake maisha ya KINYUMBA.
    Mama huyo sasa amesusiwa kutembelewa na wanawawe kwa aibu hiyo. Hoiuseboy mwenyewe is less than 20 years, yaani ni kichekesho mtaani, hasa wakiwa wanatembea jioni huku wakiwa wamekumbatiana kwa mapenzi na huba
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    mwacheni kijana afurahie maisha ya kuoa bila kulipa mahari
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwani mama mwenyewe ana umri gani...
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama huyo house boy ndiye aliyesababisha mpaka ndoa ikavunjika unategemea mama aolewe na nani?
     
  5. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Bujibuji huwa unaniachaga hoi sanaaaa.....................tehe...tehe..teheeeeee............
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    mapenzi si hayachagui umri? Kwani kuna mtu aliyeoa mwana,ke ambaye wanalingana umri?
     
  7. Katabalo

    Katabalo Senior Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmh! jaman ndo maisha yetu haya!! km mabint wadogo wadunda na wababa wazma, wa mama wazma watadunda na akna nan? acha tubadlshane!1 mawazo!!!
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hapa mimi suali langu ni_kwani huyo mama ana hela?
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa afanyeje na mumewe kamuacha, wanaume bwana, mnafikiri nyie tu ndio mnapenda dogodogo, mwacheni mama wa watu ajifaidie
     
  10. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    .mwache kijana arudi alipotoka!!!
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kwani houseboy hana upendo?
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Love's Blind mwacheni H. boy ale tunda kwa raha zake bila kusumbuliwa mahali wala harusi na kero zake.. safi sana I wish i could be the one.
     
  13. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    above 45
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hilo ndio la muhimu.......kwa leo sio....
     
  15. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hela ipo, kwenye mgawanyo wa mirathi kapata nyumba tatu, kati ya hizo moja gesti hausi. Pia ana daladala tatu na texi moja
     
  16. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyu mama kwa hapa Mtongani ni tajiri
     
  17. W

    WIZARD Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alaa mwacheni "nyokaa" ale bata jamani ...duu io hata mimi ingenidondokea aaa ni kubonyeza tu. maisha yenyewe yako wapi haya.
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    Sasa huyo kijana akitembelewa na mama yake, mama wa kijana atamuita mke wa mwanae shosti au mkwe?
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Point of consideration.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    H.boy hatadum nae kama mama ni above 45 hapo anajichukulia hela tu baadae arudi kwa makamu yake
     
Loading...