Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AJABU - Mtoto azaliwa na uume mgongoni !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ab-Titchaz, Jun 12, 2008.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jun 12, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    wansi ageni katika pita pita zangu nimekutana na hii kali kweli jamani...mtoto
    kazaliwa na mpini mgongoni!!!!...Jamani masikitiko.Ukitaka picha ifukuzie kwenye link ...


    http://www.thesun.co.uk/sol/homepage/news/article1273232.ece


    THIS is the picture that will shock parents around the world - a baby born with a second penis on his BACK.

    The tot was born to farmer dad Li Jun, 30, and his unnamed wife, who live in Hejian city in central China's Henan province.


    Surgery

    But he was rushed to Tianjin Childrens' Hospital on May 27 for surgery to remove his extra manhood.

    The rare condition, the first for Tianjin Childrens' Hospital, is called fetus in fetu (FIF).

    Doctors, who spent over three hours removing the extra penis on June 6, said he was fine following surgery.
     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    loh wajimini tutubuuuuu nyie mwisho wa dunia waja sooon!!!!!!!loooh!
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Nyani Ngabu kakwambia kesho Friday the 13th ukambishia!...

    Zamani pia yalikuwepo mambo haya, ila enzi hizo watoto wa namna hii na wengineo wanaozaliwa na viungo vya ziada 'inasimuliwa' ama waliuliwa au walifichwa.

    ...katika mfuko wa uzazi, huenda mimba ilitunga 'viumbe' wawili, ila kwa sababu zilizo nje ya uwezo wake, embryo moja ikawa infused kwenye embryo ya pili na kusababisha baadhi tu ya viungo kusalia kwenye embryo ya pili ambayo matokeo yake ni mtoto huyo.

    lakini mnh, ...basi katika vyoooote ndiyo iwe dhakar,?!
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    Jun 13, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mie pia niliona kama kiinimacho vile.
    Mwenyezi Mungu tuepushe na seketa za kutisha kama hizi jamani!!!
    Kisha kuna yule mtoto wa kihindi aliyezaliwa na sura mbili..ulimuona huyo naye?
     
  5. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #5
    Jun 13, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndo hapo sasa....mie pia nilijiuliza...viungo vyote mwilini jamani...
    nd'o mpini utiwe mgongoni?...kudadeki waswahili!!!!
     
  6. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika ni maajabu hii ni mipango ya Mungu.


    Baby_with-Penis.jpg
     
  7. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    real Astonishing.
     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Jun 13, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bubu kweli weye mtaalamu...nilijaribu kuilift hii picha lakini ikakataa!
    Shukran mkuu .

    Meanwhile hio kitu inatisha aisee acha utani!!!!!!!!
     
  9. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #9
    Jun 13, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yes it is ndugu yangu....a'fu pia hawa wachina inabidi wafanye maswala ya
    tambiko maana huko kwao ni too much.Kuna huyu mjunior naye alizaliwa
    na mikono mitatu...damnnnn!!!!!!!

    [​IMG]
     
  10. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Huu ni mtihani tena mkubwa ... mungu tunusuru na vizazi vyetu
     
  11. M

    Masatu JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si wangeiacha tu awe ana saga na kukoboa!
     
  12. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #12
    Jun 13, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    LOL!!!....hio staili nd'o ingeitwaje basi????....kimgongomgongo sio?
     
  13. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #13
    Jun 13, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  14. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    haya jamani mtaja nikumbukaaa...... tubuni hamtaki!!!haya mwenzenu mie now ni mwendo wa kuwa karibu na Mungu tuu!!
     
  15. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tumkumbuke Mungu siku zote. Siku za mwisho ni kama mvua itakavyokuwa inanyesha.
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nilidhani mnamuongelea yule mtoto aliyezaliwa olturumet arusha?
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sio mipango ya mungu, ni mutational problems. Mungu aliumba dunia ikawa perfect,sie tumeiharibu na makemikali na lifestyles
     
Loading...