Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajabu kinachoendelea open university tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWIGOLA, Oct 26, 2012.

  1. M

    MWIGOLA Senior Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wajameni kuna kitu cha ajabu kinachoendelea open university of tanzania, wakati graduation ni kesho, mpaka sasa hawajatoa majina ya postgraduate graduands kwenye website yao, kama walivyoahidi kuwa watatoa mapema. Majina waliyotoa ni ya undergraduate na non degree tu. Hii ni ajbu kwa chuo kikuu!!
     
  2. l

    luvara Senior Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :flock:TUNAYASUBIRI KWA HAMU KUBWA, SIJUI NINI KIMEYAZUIA. UKIWEZA WASILIANA NAO WATUTANGAZIE KINACHOENDELEA. AHSANTE.
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wafuatao wamesoma Open university
    1.Anne Kilango Malecela
    2.Philipo Mulugo
    3.Shamshi vuai Nahodha
    4.Silyvester Mabumba
    5.Kuna jaji anasoma first degree ya sheria
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa. Mbona mada yakop haiendani na primary post content
    Lakini nayo ni habari thanks!
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sometimes sio lazima utoe coments! unaweza kutoa taarifa kwa wana JF ili wajionee product ya Open university! hata bungeni inaruhusiwa kutoa taarifa.
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Noted with thanks. Mbona unanitisha, ina maana products za OUT ni questionable! ngoja waje wenyewe wadadavue. Lakini hao uliowataja kweli wanatia mashaka!
     
  7. M

    MWIGOLA Senior Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    leo ni idd ni vigumu kuyatoa, kesho ndiyo mabo yenyewe, hapo kinachoendelea ni kuwa watakuwa wameshindwa kuyatoa na hivyo walivyosema hapo awali kuwa watatoa ni wamejipinga wenyewe. Hiki ni chuo kikubwa chenye elimu bora sana lakini ambacho katika nyanja ya mawasiliano kina mapungufu makubwa ambayo yasipofanyiwa marekebisho kitashindwa kutimiza maono yake. Kwa inavyoeleweka graduands wote wanajijua; ila sisi wengine tutawajuaje? na walisema watatoa?au kuna siri gani watu tuichunguze katika graduands wa mwaka huu wa open university of Tanzania. hivi inawezekana kwa chuo makini siku hadi siku moja kabla hawana official list ya graduands?
     
  8. chamlungu

    chamlungu JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hee! Nchi hii ina maajabu. Huyo namba 5 amekuaje jaji bila kusoma sheria? Ana diploma au cheti cha sheria? Tutajie jina lake, na kama una c.v yake iliyotumika kumpa huo ujaji
     
  9. l

    luvara Senior Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Orodha ya graduands 2012 imetolewa, angalia website ya out upate orodha kamili.
     
  10. l

    langen New Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa sasa ndio sielewi, judge anasoma first degree....
     
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    HII NDO BONGO, UJASIKIA MASTERs YA MZUMBE INAJULIKANA KM au AKA VODA FASTA, MAANA UNIT COVERED NI MPAKA 7 AU 6 KM SJAKOSEA NA INAKUCHUKUA KM 7MONTHS UNAKUWA NA MASTERS, KWELI YA MZUMBE PIA KIBOKO
     
  12. m

    masagati JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    ishu duration ni nini kime somwa.
     
  13. k

    katalina JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Open University, is it a university?
     
  14. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Hiki kinaitwa CHOO kikuu huria hivyo usishangae sana maana hata kwetu kipo.
     
  15. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hapo wewe unataka kusema nini wakati mtoa mada kasema ni OPEN UNIVERSITY OF TZ!!! au kusoma ni tatizo tena....
     
  16. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Open university imempa ulaji (uwaziri) mulugo.
     
  17. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndugu wananchi: Elimu yetu tumeibaka, na mfumo mzima umeharibika. Kinachoendelea vyuoni na mashuleni ni largerly ni KUTOA VYETI. Yaani kuwapiga mihuri ya elimu raia ili watakapofika kwenye lile geti la ajira 'wasomeke' wana maarifa yanayotakiwa.
    Hii kitu itawafaa wachache kwa muda mfupi, lakini kizazi kijacho kitalipia ujinga huu kwa gharama kubwa. Natamani wawepo angalau watu 10 wenye dhamana wa kuliona hili ili angalau kusabisha change of direction.
     
  18. msombwe

    msombwe Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo anonymous bado unaogopa kutaja jina eti "Kuna jaji anasoma first degree ya sheria" halafu unalaumu kikwete hataji wala rushwa. Chezea uhai wewe? ndo ujue kutaja majina ya wala deals ni noma. Acha woga, lete jina akishika kesi zetu tujue ni kilaza tusiajiri mawakili, tujitetee wenyewe.
     
  19. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nyie mnaomuulizia jaji mlisoma ripoti ya lisu? Au kwa sababu ilikuwa ndefu? Anaitwa mbaruku
     
  20. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tena Jaji wa mahakama ya RUFAA!
     
Loading...