Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AJABU: Kikwete amepata kura nyingi kuliko Dr. Slaa kwenye Jimbo la Mh. Mbowe?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kasheshe, Nov 3, 2010.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    JK amepata kura nyingi kuliko Dr. Slaa kwenye Jimbo la Mh. Mbowe?
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kura zinazotangazwa ni kati ya Msimamizi na Tume na sio za vituoni. Kwa hilo linawezekana!!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jiulize kwanini walikimbizia kutangzia nec ......
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana tunatakiwa kupata vielelezo vya kutosha, tunaamini si wote waliopewa jukumu la kuchakachua wanampenda JK wapo watakaofanya deliberately kupotosha ili aingie mtegoni mfano kushinda JK jimbo la hai ni sawa na ngamia kupita kwenye tundu la sindano.Hapo ndiyo tutapata pa kuanzia
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kura za kuiba una wasiwasi nazo achana nao mafisi wa IDD hao
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Assuming JK kupata kura sawa na alizopata mbunge wa CCM katika majimbo yote yaliyochukuliwa na upinzani. Je hii ingebadilisha sura nzima ya matokeo ya uchaguzi na kufanya upinzani kuchukua nchi?
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hili si jimbo lile, ambalo pamoja na lile la Arusha Mjini, ambalo wakurugenzi wake wa uchaguzi, (yaani ma--Returning officers) walihamishwa ghafla kwani serikali ya CCM iliona walikuwa wanatenda haki? Madhumuni ya transfer hizo ni kuhakikisha CCM inayachukuwa majimbo hayo. Kwa Mbowe waliambulia kuchakachua kura za urais tu.
     
  8. N

    Nampula JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wanachakachua mpaka ikulu ya chadema ama ccm basi tena
     
  9. nyasatu

    nyasatu Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wachakachuajinao ni binadamu must watakosea tu au kubugi step hapondo watakapoiona dunia chungu,usicheze na figures smt zinaweza goma kuchakachulika
     
  10. B

    BabieWana Senior Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ofcourse hiki kiliwadanganya sana wengi kwa kampeni gani aliyofanya SLAA HAI amshinde JK HAI! wananchi wanajua dk asubiri, ila kwa sababu hana kazi kama mtikila ataandaa nyaraka aende Mahakamani
     
  11. y

    ypointer Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo hakuna cha uchakachuaji DR SLAA akubali kushindwa
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Miafrika bwana ndivyo tulivyo (Nyani Ngabu, 2005).
     
  13. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya yote yanafanywa kwa faida ya nani? Nchi? Watanzania? Hapana. Inabaki kuwa hasara kwa nchi na Wanzania wote. Tunazidi kupotea kimwelekeo kama Taifa
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kumbukeni haya majimbo yote yalikuwa ni ya CCM, kwa hiyo kuna wana CCM wengi sana kwenye hayo majimbo. kuweni wapole mmeshindwa mmeshindwa tu acheni visingizio wakuu wangu
     
  15. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Division of labour
     
  16. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Swahla sio kushindwa bali tunataka haki itendeke kila mahali na kama haki haipo basi na amani haitapatikana
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa tume hii hilo ni sawa huwa hawaoni aibu,ila mimi nawashauri chedema kukusanya data nchi nzima kutoka kwa mawakala wao na kuziweka hadharani,bila tume huru kazi tunayo,
     
  18. M

    Muuza Maandazi Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbaazi ukikosa maua husingizia jua
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Nchi ya matangazo ya data feki imeshapitwa na wakati. Kuna watu bado hawajagundua hilo....yale ya arusha, mwanza na kigoma ni uthibitisho tu wa nini watu wanataka.
     
  20. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na muda si mrefu , JK na wanawe watona maana ya huu mchezo wanaoucheza kwa niaba ya mafisadi. Kumbuka mafisadi watakuwa salama, ila JK atatakiwa ajibu.
    Bahati mbaya uchumi wa kujitegemea ameshindwa anategemea misaada. Na hao wahisani wameshaonya uchaguzi si huru. Watamnyima misaada, na hapo ndipo tutaanzia kuonja utamu wa maisha ya Ki Mugabe!
    Hivi huyu ndiye JK aliyevamia Comorro kuondoa wachakachaji wa Demokrasia? Ndiye huyu aliye kuwa mbabe wa Mwai Kibaki kule Kenya?
    Basi mwosha huoshwa, si muda naye watamsuruhisha tu. Ni swala la muda, and I do not pray for it to happen.....
     
Loading...