Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajabu,eti mwl.wa primary haungi mgomo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Q700, Jul 30, 2012.

  1. Q

    Q700 Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha,na kushangaza,kusikia eti baadhi,ya maeneo,walimu wa primary hawakusaini fomu za kuunga mgomo,wakati wao ndo wana hali mbaya ya mishahala midogo! Uu tuuite ujinga au..?
     
  2. m

    mathew2 JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wengi wao wapata 0 form four wakanunua vyeti ili wakasome alau ualimu. Hivyo wanaona hata huo mshahara ni mkubwa mno hawawezi kugoma.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwenye msafara wa mamba kenge hawakosekani mkuu
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kuwa na mtazamo tofauti si ujinga bali mtazamo tofauti
     
  5. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni ujinga mkuu!! siyo mtazamo tofauti...au ndiyo kweli kuwa wengi walifoji vyeti kwa ajili ya kupata angalau UALIMU na hivyo wanaona wakigoma watafukuzwa kazi na watakikosa hata hicho kodogo wanachokipata???? Kazi kweli.
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona hao wapo wengi sana hao, hata wangeambiwa na ccm walipie hewa wangelipia 2 hata kama hawana kitu
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kwa kifupi ni maJUHA plus
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    mathew tusiendekeze ujinga wa kusapoti waliokwisha ujkubali ujinga....hivi utafanyiaje kazi cheti cha kununua au cba mwenzio? Inamaanisha wewe hauexist
     
  9. lawyer lawyer

    lawyer lawyer Senior Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali ngumu ya maisha kutokana na mishahara midogo wanayoipata ndiyo iliyo wafanya waogope kujaza form hizo kwani wanaogopa kupoteza hata hicho kidogo wanacho kipata.
     
Loading...