Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AJABU: Chenge aitetea DOWANS ilipwe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGOLALA, Jun 1, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Katika kudhihirisha uswahiba na ufisadi wa mapacha watatu, Chenge amewasilisha pingamizi la kisheria kutetea DOWANS ilipwe na serikali ya Tanzania.

    Source: Nipashe la leo

    =============================================
    DOCS:

    [​IMG]
    [​IMG]

    More DOCS; DOWNLOAD THE ATTACHMENTS BELOW
     

    Attached Files:

  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa Bariadi pamoja na tuhuma nzito zinazo onyesha negative atitude kwa WATZ kama vile tuhuma dhidi ya rada, kumiliki mabilion ya fedha nje ya nchi, kutia mkono wa kumuondoa spika SITTA aliye pendwa na WATZ wengi kuwa spika wa Bunge.

    Leo napata habari mbaya kwetu kuwa CHENGE amepeleka ushauri mzito wa kisheria ili DOWANS walipwe sh. 94 bil.

    Source GAZETI LA NIPASHE.

    CHENGE kama kuna kosa WATZ wamekufanyia basi wasamehe bure, mbona wao wanakupenda wamekupa ubunge (kama hukuchakachua) kuonyesha wanakupenda tusamehe tu hata kama una mgawo DOWANS.
     
  3. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Anyongwe
     
  4. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    That's what's up! Na hii serikali isivyo na hela...mbona walimu watalipwa mshahara wa july, december ??
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimeshtuka kweli niliposkia hbr hyo,nami nikajiuliza AMEJITOLEA AU AMEOMBWA?AU NDO ANADHIHIRISHA YEYE NI GAMBA?SO HATA AKITEMWA LIWALO NA LIWE?
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Vijisenti sasa ameamua kuanika makucha yake ya kifisadi na kutojali wananchi wake. Sijui wanamchagua kwa vigezo gani kuwa mbunge huko jimboni kwake, anazo sifa kamilifu za kutokua binadamu wa kawaida.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kwa nchi kama China Mafisadi hunyongwa..hivi haoni aibu.
     
  8. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    May be account yake imeyumba nn?anata kuongeza kipato kidogo kwa 10%?
     
  9. k

    kakin Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani mliambiwaje wakati wa uchaguzi???

    CCM wakiendelea kutawala ndo tutazidi kwenda kuzimu
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    kuna njia nyingine ya kumnyonga chenge tofauti na hukumu ya mahakamani?Maana mpaka sasa anajiita mr clean
     
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Magambaz kazi mnayo! Mwaga ugali nimwage mboga.
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa hawana huruma kwakweli.
     
  13. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Heheheheheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,

    Watanzania tutakoma kudadeki!
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Bongolala, wakati nasubiri kulisoma hilo Nipashe, ningependa kusisitiza mahitaji ya kisheria na mahitaji halisi ni vitu viwili tofauti. Mahitaji ya kisheria ni laz`ima yatekelezwe no matter what, hata kama sio mahitaji halisi.

    Tozo la Dowans lililotolewa na ICC ni hitaji la kisheria, kwa mujibu wa mkataba husika, uamuzi wa ICC ni uamuzi wa mwisho, haupingiwi na mahakama yoyote labda kufanyiwa mapitio na ICC yenyewe, hivyo kitendo cha kuusajili mahakama za nchini, ni kwa lengo la kuusajili uamuzi ule kwa utekelezaji tuu.

    Siungi mkono tozo hiyo ya ICC kwasababu sio tozo halali, ila kisheria, maadamu wanasheria vichwa maji wetu waliukubali ule mkataba, na hivyo ndivyo mkataba unavyosema, then tozo hiyo imehalalishwa na mkataba mbovu ule, hivyo toso ile ni halali kisheria.

    Nawaombeni wana jf na wananchi wote wa Tanzania, lazima tuukubali ukweli mchungu kwa kumeza kidonge kichungu cha tozo hii, tutatake tusitake, lazima tutalipa tuu, hatuna popote pa kutokea unless Tanzania kama nchi, tujitoe ICC na kuwafukuzia mbali hawa wanyonyaji wote wanaojiita wawekezaji wa kwendo makao n a mitaji yao, wakatumie fedha zao kutengeneza madini yao na sisi watuachie almasi zetu, Wasukuma tuzichezee bao, na dhahabu zetu tuziache humo humo ardhini, tubaki na umasikini wetu huku tumekalia malia zetu, kuliko kuwaruhusu wazipore kubadilishana na pipi huku wakituacha na umasini wetu palepale.
     
  15. p

    paul p raia Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu Baba ni Mtanzania kweli?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naam,tena wa shinyangaaa,jimbo la BARIADI!
     
  17. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    hata kama ungekuwa wewe,ungefanyaje? Watanganyika wenyewe wamelala,afanyaje? Anatanua night clubs kama kawaida (last weekend nilimuona Club San Siro saa 7 usiku), anatanua mitaani kama kawaida, kila kukicha anabandikwa vyeo tu!! Ilibidi apewe mkwara kimatendo japo mmoja tu kuonyesha tunam-mind!!
     
  18. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watanzania watamnyonga kiaina paomoja na wadhamini wao ccm ambao wamekaa kimya kama vile hawapo tena, marehemu. Hawamuoni. Bora wangetii kauli za vijana wao, akasemee madudu yake nje ya CCM, sasa madhali wanamwona ni almasi basi itakula kwao, Wewe ngojea tu.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,466
    Likes Received: 9,212
    Trophy Points: 280
    Jee kuna sababu yoyote ya maana kwa kutumia huduma ya mtu halafu usimlipe?
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuuu tatizo la TZ hatuna wazalendo wa ukweli ndiyo maana kesi nyingi hata za ushindi wa wazi serikali inashindwa Hi ni sababu iliyo nifanya nimeombe atumie abinadamu ili atusame BURE tuu !!!!!
     
Loading...