Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajabu: Balozi Seif Iddi apigiwa Saluti na Heshima zote na majeshi, Seif Shariff wampa Mkono

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jan 12, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa nikiangalia TV sherehe za Mapinduzi.
    Wakati wa Kutoka uwanjani, kabla ya kupanda gari kuna makamanda wa jeshi na Polisi, Shein,JK,Bilali walipigiwa Saluti ya heshima.
    mara baada ya kuondoka hao, ilkuwa zamu ya Maalim seif, kwa bahati majeshi na polisi waliokuwepo hapo walimpa tu mkono tena baada ya maalim kutoa mkono na hakuna alienyanyua mkono kama Saluti, Makamo wa Pili wa Rais wa ZANZIBAR naye alipigiwa saluti ya nguvu.
    jee imekaaje ktk Siasa zetu. jee maalim seif hatakiwi na Vyombo vyetu vya usalama?
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hujui maalim ni boya?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kama ni kweli imetokea hivyo wala isikushangaze...
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Ahhaha Makamo wa Kwanza wa Rais wa Serikali Mapinduzi ya Zbar amabe sio mtendaji...ni Ceremonial tu!!!kazi ipo!!!ina maana kama Shein na Makamo 2 hawapo nchi haiwezi bakia kwake??twaomba ufafanuzi hapo!!
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280

    Ha ha ha ha ha ha ha ahaaaaaaaaaaaa! Sorry! kiingledha sio lugha ya mama yangu lakini mkuu hapo kwenye
    red nilitegemea leo ndio ingekuwa hasa siku ya Maalim; ha ha ha haaaaa ceremonial VP!
     
  6. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Muunguja hawezi akamuheshimu Mpemba hata siku moja. Vile vile Wapemba hawawapendi Waunguja. Ndiyo maana wengine tunasema kuwa hii nchi ya Zanzibar haiwezi ikatawalika ikiwa ni nchi Zanzibar. Ni lazima liwepo taifa lingine kubwa la kuwachunga hawa wasiuane.

    Zamani taifa hilo kubwa lilikuwa Wakoloni UK, leo hii ni Muungao URT. Seif, Jussa na wote waliosahau ukweli wa siasa na Hizbu wachunge sana wanachojaribu kufanya. Litawageukia na itakuwa ni too late, labda Tanzania bara itawaokoa tena.
     
  7. mohamed Ali

    mohamed Ali Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oyaaa kamanda acha majungu hayoo sasa saluti unaona big deal kama huna mada usiweke pumba tunataka mada za faida katika jamii sio uzushi
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Salamu tosha kwa CUF waliosaliti upinzani wakajihisi nao ni sehemu ya utawala. Chekeni na magamba mtaipata habari yake.
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Lakini mkuu hapo kwenye red umesahau kwamba Shein ni Mpemba. Sijui inakuwaje hapo?
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eti kweli ulipata ajali mpaka watu wakakuombea upumzike kwa amani?
     
  11. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280

    Mkuu katika medani ya utawala hiyo kitu achana nayo kabisa. Kama vyombo vya ulinzi na usalama wa nchi havina nidhamu na heshima kwako tena hadharani utawala wako ni feki. Heshima namba moja ya mtawala ni kuheshimiwa na vyombo vya kimabavu mengine yanafuatia.
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilidhani umeweka na picha kwa faida zaidi ya ambao hatujafuatilia kwa runinga,so far so good its a message kwamba hauna kitu pale, kiitifaki alitakiwa kupigi wasalute. wapi Mtatiro?
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Lete aya....
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Na wewe lazima utakuwa Boya
     
  15. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Basi kama kuna kitu kimemshusha hadhi Maalim S.S.Hamadi basi ni sherehe za mwaka huu za kumbukumbu ya uhuru wa Tanzania Zanzibar, maana, hii imedhihirisha kuwa Mh. Hamadi Rashid Mbunge wa Wawi alikuwa na pointi kusema S.S.Hamadi anaidhoofisha CUF. Mheshimiwa Rais wa Serikali ya mapinduzi ya Tanzania Zanzibar Dkt. Shein amesema serikali iliyoko madarakani inatekeleza ilani ya CCM ya 2010, kwa hiyo Maalim S.S.Hamadi naye pia anatekeleza ilani ya CCM huku akidhoofisha CUF ama bila kujua au kwa kujua. Ingekuwa ahueni kwa S.S.Hamadi kama neno Serikali ya Umoja wa Kitaifa ya Tanzania Zanzibar lingetajwa mara nyingi kwenye hotuba ya Mheshimiwa Rais wa Serikali ya mapinduzi ya Tanzania Zanzibar Dkt. Shein, hiyo ingedhihirisha kuwa CUF inatoa mchango katika kufanikisha maendeleo ya Watanzania waishio Zanzibar, lakini leo haikuwa hivyo.

    Kwa hili Maalim S.S. Hamad inabidi amuombe msamaha Mh. H. Rashid na wana CUF wote kwa kuwasaliti.
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Suala sio kubebwa hapa tunachojadili ni saluti kwa mzee Seif kama huna cha kuchangia sogea msikitini ukanywe gahawa
     
  17. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wanapoambiwa Tanzania ni nchi ya mwisho kwa mambo mengi sana tukubali matokeo, ikiwa hadi ndani ya Karne hii ya 21 bado ndani ya nchi hii muna wanadamu wana mawazo pumbu kama haya!!!! Halafu watu kama hawa ndio eti baada ya miaka fulani wanakuwa Watunga sheria, Mawaziri, Majaji na Wadudu wengine! Daima nitakataa kuitwa Mtanzania. Am proud to be Zanzibari.
     
  18. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wanapoambiwa Tanzania ni nchi ya mwisho kwa mambo mengi sana tukubali matokeo, ikiwa hadi ndani ya Karne hii ya 21 bado ndani ya nchi hii muna wanadamu wana mawazo PUMBA kama haya!!!! Halafu watu kama hawa ndio eti baada ya miaka fulani wanakuwa Watunga sheria, Mawaziri, Majaji na Wadudu wengine! Daima nitakataa kuitwa Mtanzania. Am proud to be Zanzibari.
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndo zambi ya kuuza kura za watu, utaishi kama msukule
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hizi ni akili za mwenye suruali fupi fupi
     
Loading...