Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aitelekeza familia yake kwa penzi la Kitanga!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, May 17, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Akimbia familia yake kwa kutekwa na binti wa kitanga
    [​IMG]
    Monday, May 17, 2010 10:59 AM
    MWANAUME mmoja [40] [jina kapuni] mkazi wa Mabibo Jeshini ,amekiri kuwa amefanyiwa mambo anayohisi ni ya kumpumbaza akili na kujikuta akikimbia familia yake na kuhamia kwa msichana mwenye asili ya kitanga bila kujitambua. Akiongea na mwandishi wa habari hii kwenye mazungumzo ya urafiki, amekiri kuwa inawezekana amefanyiwa kitu mbaya na msichana ambaye hakumtaja jina na kumsahau mke wake na watoto na kwenda kuhamia kwa dada huyo.

    Alidai kuwa alipoanza urafiki na dada huyo miezi minane nyuma alikuwa yupo katika hali ya kawaida, lakini ipipotimia kiezi mitano ya urafiki wao alijikuta akiingia katika penzi zito na dada huyo hali ambayo ilimfanya aanze kusahau kidogokidogo familia yake bila kujitambua.

    Alidai kuwa alikuwa akienda kwa dada huyo na kuchelewa kurudi nyumbani kwake, mara alijikuta akishindwa kurudi kabisa nyumbani kwake na kulala hukohuko na kumpigia mke wake simu kuwa alikuwa yuko bize kazini na kurudi kesho yake.

    Alisema mbaya zaidi alijiona kama yuko tofauti na kuanza kumuona mke wake kama mtu wa kawaida na kumuona dada huyo kama ni mke wake na kuona kamda kitu cha kawaida.

    Kutokana na hali hiyo ya kuzidi kusahau familia yake alidai mke wake alikwenda kuripoti kwa ndugu zake yeye na kuulizwa na kukana kuwa si kweli.

    Hivyo kadri siku zilivyozidi kwenda hali ndiyo ilizidi kuongezeka ya kusahau familia yake na mke wake kuwataka baadhi ya ya shemeji zake wafike nyumbani kwake walale ili wathibitishe maneno ambayo alikuwa akiwaambia ya kuwa mume wake alikuwa harudi nyumbani.

    Shemeji zake hao walithibitisha tukio hilo na kuanza kulifanyia kazi susala hilo na kumfatilia ndugu yao huyo na kugundua kuwa alikuwa akizuzuliwa na mwanamke huyo.

    KWa kuwa alikuwa hajitambui ilibidi ndugu hao wamkanye na kumtaka aachane na mwanamke huyo nay eye kukiri ni kweli alikuwa na mahusiano na huyo dada na kuwambia alikuwa anatamani aondokane na hali hiyo lakini alikuwa anashindwa kujinasua kuachana na huyo dada.

    “yaani rafiki yangu inawezekana nimeshalishwa limbwata na yule dada kama watu wanavyosema, yaani nimefikia hatua sirudi nyumbani kwangu hii kali? Alisema kaka huyo kwenye mazungumzo na mwandishi wa habari hii

    “Na sitamani kumuacha, nimewaambia ndugu zangu mwenye kujua dawa ya kunifanya nirudi nyumbani kwangu anitafutie anipe ili nisisahau kurudi nyumbani kwangu nikienda kwa yule dada, nampenda mkewangu ila ndio hali imenikuta hii” alidai
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    huyo jamaa mzushi tu kama kweli ameshtuka na anakiri anampenda mkewe kwa nn hayo maneno asiende kumwambia mkewe ili akalianzishe kwa hiyo nyumba ndogo? story zingine sijui walisimuliana bar?
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ajabu iliyoje!
     
  4. a

    arasululu Senior Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni soo ila wakitanga akikuotea fresh mwanangu ubanduki!! utakuwa unamkosa manytimes
     
  5. masharubu

    masharubu Senior Member

    #5
    May 20, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanawake wa kitanga ooooooohh!wanajua kujipamba ooooooooohhhh!hatariiiiiiii. Jamaa inamaana hakujua hayo kabla na uzee wote huo. Kule ndio tanga kutangatanga. Wangoni, warundi,wamakonde,wamanyema,wanyamwezi,wasukuma wengi wao walikwama hasa Pangani. Hii yote ni kutokana na ukarimu wa wanawake na mapishi ya kitanga kama mkate wa mchele, wali wa nazi nk. Pia ukumbuke ukiingia na kutoka mkoa wa Tanga kuna vibao vya karibu Tanga hakuna kwaheri. Mkwakwani, Mapana, Ngamiani mpoooooooooooooooooooooooooooo
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Du!
     
  7. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hana lolote huyo kajilisha limbwata mwenyewe, kama ameshashtukia bado anafanya nini sasa kwa huyo mwanamke?
     
  8. D

    Dick JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya Tigo nini?
     
  9. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh balaa....
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    simshangai kama mambo yenyewe ndo hayo ya Tanga
     
Loading...