Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aishi miaka 18 porini!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uncle Jei Jei, Jan 9, 2011.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Imetokea huko combadia ambapo mtoto mmoja alitoweka nyumbani kwao akiwa na miaka minane!!Wakati anatoweka alikuwa na dada yake kwa bahati nzuri yeye alionekana na mzee mmoja akiiba chakula chini ya mti shambani.Baada ya kukamatwa alitambuliwa na wazazi wake lakini chaajabu hakupenda kuvaa nguo wala hakufurahia kuishi na binadam wenzake na alikuwa na tabia kama za nyani!!Alijaribu mara kadhaa kutoroka kurudi polini bila mafanikio!lakini hatimaye mapema mwezi huu ametoweka na inasemekana amerudi porini kuendeleza maisha aliyozoea!!
     
Loading...