Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aishangaza Mahakama ;SIUZI BANGI ILA NAVUTA BANGI

Discussion in 'Entertainment' started by Pdidy, Apr 18, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,602
    Trophy Points: 280
    Aishangaza Mahakama
    Advertisement


    Saturday, April 18, 2009 9:57 AM
    MSHITAKIWA huyo anayekabiliwa na kesi ya kosa la kuuza dawa za kulevya aina ya bangi ametoa kioja mbele ya Mahakama kwa kutambua kuwa anachokisema si kosa.
    Mshitakiwa huyo ni Kalinga Kibadeni mkazi wa jiji la Dar es Salaam alifikishwa Mahakamani kwa kosa la kuuza bangi.

    Mshitakiwa huyo aliishangaza Mahakama wakati alipokuwa anatoa utetezi wa kesi yake hiyo inayomkabili na alipotakiwa kujitetea ili asiweze kupata adhabu kali.

    Mshitakiwa huyo alidai kuwa na kutoa msisitizo mbele ya Hakimu Samweli Maweda kuwa yeye amebambikiziwa kesi hiyu kwa kuwa yeye hauzi bangi ila yeye anavuta bangi.

    Mwendesha Mashitaka wa kesi hiyo Naima Mwanga alimwambia tena ajitetee ili asiweze kupewa adhabu nzito kwa kuwa ushahidi na vielelezi vilishakamilika na kupatikana na hatia.

    Mshitakiwa huyo alirudia tena kwa kusema kuwa anaomba asipewe adhabu kwa kuwa yeye sio muuzaji wa bangi ila ni mvutaji mzuri wa bangi.

    “Mheshimiwa mimi ni mvutaji mzuri sana wa bangi na siuzi bangi mheshimiwa hakimu” alijitetea mshitakiwa huyo

    Aliendelea kwa kujitetea kuwa anaomba asipewe adhabu kwa kuwa kesi iliyomfikisha Mahakamani hapo amebambikiziwa na si kweli ila bangi anakubali anavuta.

    Alisema “mimi navuta bangi kulingana na kazi zangu ngumu ninazozifanya za kubeba mizigo sokoni Kariakoo ndio mana navuta bangi iweze kunisaidia”

    Awali mshitakiwa huyo alifikishwa katika Mahakama ya Wilaya ya Ilala kwa kosa la kuuza bangi.

    Ilidaiwa kuwa Julai 14, mwaka juzi, mshitakiwa huyo alikamatwa na askari akiwa na misokoto 76 ya bangi katika soko la Kariakoo

    Kwa kuwa ushahidi umeshafungwa na mshitakiwa amekwisha toa utetezi Hakimu aliahirisha kesi hiyo hadi Aprili 30, mwaka huu, itakapokuja kwa hukumu.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sawa kabisa, kesi ya kuvuta ni ndogo kufananisha na kesi ya kuuza au sio?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,602
    Trophy Points: 280
    yahh ili jamaa lina akili
     
  4. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani alikuwa ameshavuta bangi yake kabla ya kuingia mahakamani siku hiyo.
     
Loading...