Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aisha madinda

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by JAMIETZN, May 2, 2010.

  1. JAMIETZN

    JAMIETZN Member

    #1
    May 2, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salamuni !!

    Ndg. Kichwa cha habari cha husika.

    Kutokana na kutokupata news za Tanzania kwa wakati nimejikuta nikifungua Link moja ya Asha Baraka akifanyiwa mahojiano kuhusiana na uboreshaji wa Bendi ya Twanga Pepeta ndani ya you tube. Hongera Asha Baraka kwa hilo.

    Kilichoni fanya kulitaja Jina la Aisha Madinda ni kile nilichokisikia katika mahojiano hayo japo kwa ufupi kuhusiana na AISHA MADINDA kufanyiwa unyama na mwanaume. Je mwenye habari kamili kuhusiana na hili anaweza kunijuza ni kitu gani mbaya kafanyiwa mnenguaji wetu mahiri wa Twanga pepeta?

    Na je mwana ume huyo amechukuliwa hatua gani za kisheria kwa kitendo hicho kama hakiendani na maadali ya Kitanzania?

    Busara itumika katika kujibu na kuchangia hoja zenye kuwahusu ma cerebrity wetu.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    yanakuhusu????

    uliposikia kawaulize hao hao wana majibu
    aama nenda google.com
     
  3. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama uko protective vile?? vipi umempenda? mtafute....
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole sana kasome magazeti ya shingongo kule utavipata visanga vya Aisha madinda
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika anatujua vizuri. We are great thinkers and not "Great gossipers"[QUOTE=FirstLady1;898145]pole sana kasome mahazeti ya shingongo kule utavipata visanga vya Aisha madinda[/QUOTE]
     
  6. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ya ngosweeeeeeeeeeee, yaani ya ngosweeeeeeeee
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri kukaa kimya kama huna jibu lakini sio kuleta dhihaka kwa muuliza suala. Mwenye jibu jamani tumsaidie mwenzetu.
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe HUNA jibu?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kama kuna mwenye taarifa atoe sio vibaya.
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    May 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mimi nilimuona juzi jukwaani akikatika mauno, naona anarejea katika kiwango chake cha kawaida. sasa ningepata hili swali mapema ningemuuliza hiyo habari , kifupi yule dada huwa haninyimi neno...... lakinihadi nimuulize, anaaibu kiasi, hivyo kama humuongeleshi hawezi kukwambia kitu namimi namjulia.
     
  11. JAMIETZN

    JAMIETZN Member

    #11
    May 3, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu/ dada yana nihusu kwa njia moja au nyingine, Mpenzi wa dance na mshabiki wa unenguaji wa dada au mdogo wangu Aisha, Nilitegemea busara sikutegemea kuona kiwango chako kidogo cha kujibu. Jifunze kutoku jibu kila hoja. Huwa na maanisha zaidi ya kuandika.

    Jamii Forum ni kubwa na ina watu wengi wenye uelewa tofauti na taarifa tofauti, Huwa sitegemei GOOGLE bali watu wenye busara za kujua na kusaidia katika kupeana taarifa.
     
  12. JAMIETZN

    JAMIETZN Member

    #12
    May 3, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWINGINE HUYU !!! Swali hili lina husiana vipi na kupendana/ kutafutana ? Niliomba kufahamu ni kilicho msibu, kama mikasa mingine na si issue za kimapenzi.
     
  13. JAMIETZN

    JAMIETZN Member

    #13
    May 3, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante, Ushauri mzuri.
     
Loading...