Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aisha kigoda amezima

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Buswelu, Jul 30, 2009.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naibu waziri wa Afya Aisha kigoda amezima minongono ya muda mrefu ,baada ya kuamua kuweka wazi Bungeni kuwa waziri wa Nchi ofisi ya makamu wa Rais muungano mhe Seif khatib ndiye barafu wa moyo wake

    Huwa najiuliza haya mahusiano ya ndani kati ya wabunge na mawaziri kama yana uhusiano wowote na utawala bora , RUSHWA PAMOJA NA MAOVU MENGINE YANAYOENDELEA NDANI YA JAMHURI YA MUUNGANO
     
  2. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Inamaana hawa wote walikuwa single kiasi kwamba wanafungua ukurasa mpya?Au ndiyo ile habari ya ndoo na kidumu/mafiga matatu!?
    Unajua siamini,lakini ngoja nitawatafuta kwa muda wangu ili nipate kujua.
     
Loading...