Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aisha Gaddafi: Moto wa kuotea mbali !!

Discussion in 'International Forum' started by Boflo, Feb 24, 2011.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Acha maneno hayo si mpaka akuvulie ndo umesifa hizo au weupe umekuchanganya. ILA ukweli ni kuwa baba yake ni KOMANDOO wa uhakika kwa jinsi anavyouawa wananchi wake ambao anapaswa kuwalinda na kuwatawala kama vile anaua kuku. Kwa mauaji ya namna hiyo naona karibu atashinda na kubakia madarakani maana walibya wengi wameanza kuogopa kuendelea kumpinga kwa jinsi maiti zilivyo zagaa
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mbona sioni chochote hapo?:hand:
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    NASIKIA NI MKE WA BABA YAKE

    komandoo anapita na kwa mwanawe
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Duuu!! mkuu hapa hujachakachua hii taarifa yako kweli, nina wasiwasi nayo
     
  6. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mzuri na msomi,yatosha!
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ayesha ndio yule Lawyer wa ktk ile firm iliyokuwa ikimdefend Saddam sio!! shez cute!
     
  8. M

    Mhango Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona dental formular ndo mi naona, tunamsifia kwa Ushungi au? maana hatuoni kisogo chake kikoje huenda bichwa nunge, au ni Kitembo...sie mambo ya Vipotable bwana sio matebwele, acheni kusifia mbuzi kwa gunia na maushungi take, mie nasisimuliwa na nywele za usogoni bwana
     
  9. Bassanda

    Bassanda Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisha wa Gaddafi huyu hapa: aisha-gaddafi.jpg
     
Loading...