Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aiseeeee! Cheki mambo ya JK 2010 - 2015

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Oct 29, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,767
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Stesheni ya treni ya Tabora
    [​IMG]


    Stesheni ya treni Mwanza
    [​IMG]


    Nyerere Road railway crossing
    [​IMG]


    Ubungo mataa
    [​IMG]



    Tegeta - Ubungo
    [​IMG]

    Source: Google image, 2010.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mmmhhhhhhhhhhh!
    Haya bana. fahari ya macho!
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Day dreaming
     
  4. T

    Tata JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Utopia. Hili linchi haliwezi kamwe kuendelea chini ya mfumo wa utawala wa CCM.
     
  5. E

    ESCO Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Kwa mapato yetu Tanzania na matumizi yake huku asilimia 30 tu ndio tumaweka kwenye miradi ya maendeleo, tutafikia huko baada ya miaka 500. Tafakari
     
  6. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusadikika ya bongo hiyo
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Angekuwa na maono sahihi na kusimamia vema raslimali tulizowekewa na Mungu katika nchi yetu mbona haya yanawezekana tu!!! Tatizo yeye amejikita kwenye anasa na ushirikina , hii itabaki kuwa ndoto ya mchana kwake na wabongo wote mpaka CCM iondoke madarakani
     
  8. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata 0.001% ya hiyo hawezi fanyika kwa JK
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Mwanamayu,

    You made my day.
     
  10. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ndoto ya mchana. kwasasa hivi Algeria wanafanya jambo hili na linawagarimu trillion za kitz kama25 hivi, mara ngapi ya bajeti ya tz hiyo? kikwete anaitaji kupumzika.
     
  11. b

    boybsema Senior Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa JK labda viini macho vya yule mtabiri wake wa nyota, atugeuze macho tuone daladala ndio hayo mambo!!!
    Mwenyewe aliulizwa kule UINGEREZA kwa nini TANZANIA ni maskini wakati inarasilimali kibao...akajibu, MWENYEWE SIJUI!!!!
    HAHAHAHAHAHAHAHAHAHHAAAAAAAAAAAAAAAAAA, pOLE KWERE, JK
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Day dreaming
     
  13. n

    ngoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmmhh! hii ni ndoto . labda kwa wenye kusubiri mpaka kuona basi mpeni nafasi ili hii ndoto izidi kuwa ndoto.
     
  14. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nilipoona tu hizo treni nilijua kuwa hapo itakuwa Ujerumani. Na hiyo treni stesheni (picha ya tatu) ni Berlin na ndo treni steshen kubwa kuliko zote duniani. Ukifika pale utafikiri uko uwanja wa ndege na wame-diverge mto kujenga stesheni hiyo amabyo ilifunguliwa rasmi mwaka 2006 (kama sikosei). Treni zinapita juu na chini we acha kabisa. jamaa wako mbali mno. With Dr. Slaa tutaanza kuelekea huko.
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    bravozzzzzzzzzzzzzzzzz!
     
  16. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    i wish
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ndoto za alinacha
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndisi pamo!!!
     
  19. p

    p53 JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    wageni wengi wangekuja kujilipulia bongo
     
Loading...