Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aiseeee!!Khaaaaa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 28, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nilishangaa baada ya kusikia makelele usiku wa jana nilipokua narudi nyumbani kutoka kwenye pilika za kutafuta mkate wa kila siku,kelele zile zilikua baina ya jamaa mmoja na dada mmoja wakabishana kuhusu malipo ya yule dada kwani alikuwa ni changudoa,alikua anadai hela zaidi ya aliyopewa.Jamaaakawa anabwabwaja"kwanza wewe umesikia raha kuliko mimi hata hiyo hela nimekupendelea"hapo ndipo nilishangaa hivi ni kweli wanawake wanapata raha kwenye mapenzi kuliko sisi wanaume????
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    raha ni kwa wote hasa ukiwa umeridhika,unahitaji,na maandalizi mazuri.Sawa Eiyer?
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    May your right,but ule msemo mkuna na mkunwaji nani anasikia raha waujua?Anway ngoja tusikie kutoka kwa ladies wengine!
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    u may be right,but ule msemo mkuna na mkunwaji nani anasikia raha waujua?Anway ngoja tusikie kutoka kwa ladies wengine!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,171
    Likes Received: 16,140
    Trophy Points: 280
    Hivi kula changudoa kuna raha gani? Manake mara nyingi hao watu huwaga ni fornication tu basi. Yale mambo yaliyo accessory yanogeshayo mamboz huwa hayatendeki. Hiyo si raha kamili bana.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Jamaa alikua anajitetea hivyo ila ndo nikapata swali la dizain hiyo kichwani kwamba Hiyo dhana jamaa ameitoa wapi?Je ina ukweli?
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Una uzoefu na machangudoa, tupe zaidi.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    lol......... Eiyer... Eiyer
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Dear nin
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Basi tu... observation yangu na maelezo yako tofauti....
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwani ume observe nini?Gud mrng!
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Wanawake ndo wanapata raha sana we huoni wanavyolalamika wakati wa mikito, wewe unajikaza kama huendi gym unaweza ubanwa na msuli.
     
  13. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni uongo nyie watu im out
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Morning to you too... Hope you enjoy your weekend...

    :focus:

    Eiyer mara nyingi mida ambao guys wako confident kutafta CD hua late saana..
    Qn; Eiyer kweli alitoka safari zake that late au ndo mhusika?

    Jamaa alilalama kua yule CD kasikia raha kuliko yeye...
    Qn; haina logic after all guys wana guarantee ya kufika safari kuliko mdada..
    Qn; huyo kaka alikuja kununua ngono hapo mambo ya dada kusikia raha hayamuhusu...

    OBSERVATION: I feel like wewe ulitaka tu kupata jibu ya hili swali lako:-

    hivi ni kweli wanawake wanapata raha kwenye mapenzi kuliko sisi wanaume????

    ADVICE: Kama ndo uzi wako woote shida ni kujua hili suala,
    umekosea kuwakilisha maana members wako more interested
    kujua yeye Eiyer aliplay part gani katika the whole scene...
    than kutoa majibu nani anasikia raha zaidi....

    Sijui umenipataa??
     
  15. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Mzee usiwe na mazoea ya kupiga chabo, uswahilini watakumwagia maji yaliyooshewa vitunguu!
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nimekupata!Asha D,Kisanga hicho kilitokea karibu na nyumba ya wageni moja inaitwa Misungwi hapa kwenye jiji la mwanza ilikuwa mishale ya saa tano usiku nikiwa naenda home nikakutana na hicho kisanga,nikasikia jamaa akilalama!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Bora umedadafua...lol.. Nimekupata sasa....
     
  18. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Aisee Misungwi? Mie ndo nimezaliwa huko na ninaishi Maswa a.k.a Lalago
     
  19. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Theres a thin line btn mahusiano ya mapenzi , urafiki na mambo ya kikubwa.But why a jf GT cant differentiate btn the two subfoums ????
     
  20. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alijuaje kama huyo mwanamke ndo amepata raha zaidi.kama ni raha wote huwa wanapata,na ndo maana wote huwa wanataka.
     
Loading...