Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aisee nitafutie demu mwenye hadhi ya 'kuku mtetea'!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Jun 28, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hodi hodi tena wanjf!

    Nimeona niwaletee kisa cha dereva tax mmoja aliyekuwa akipewa maelekezo
    na mmoja wa mwanaume mkware hapa dodoma aliyekuwa akihitaji demu
    wa kutumia naye jioni ya leo.

    Baada ya kutoa maelekezo ya aina ya umbo na rangi ya huyo mwanamke,
    mwishoni akamwambia: 'Aisee huyo demu zaidi ya vigezo vyote hivyo, lazima
    'awe na hadhi ya kuku mtetea'. Nilipomuuliza dereva tax jamaa
    alikuwa ana maanisha nini kwa kutumia neno kuku mtetea, akanijibu kuwa
    'hapo demu lazima awe demu ambaye bado hajazalishwa na ambaye walau kifuani
    'kunatia matumaini'.

    Nikabaki hoiiiiii!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ndyoko !!!!!!
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dah! Napita tu...
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mmh! Watu na viwango vyao bana!
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Heeeee heeee.
     
Loading...