Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aisee mama masawee unanichanganya...!!!...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ZeMangi, Oct 28, 2011.

  1. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee ni baada ya kuvunjiwa duka na kuibiwa kila kitu,japo nyumbani kulikuwa na salio kdogo....
    MKE>sasa baba masawee haya maisha tutaishi mpaka lini...mimi nimechoka bwana.
    ZeMANGI>vumilia tu mke wangu japo kwa hii wiki....sawa baby.!?
    MKE>Khaaaa...mme wangu,yaani wk nzima tutaishi hivi.!!!??..aagh!mimi nimechoka bwana,yaani m2 una tshs 4,201,500/= ndani alf tunaish maisha ya ajabu hivi,kama ndo hivyo bora niondoke niende kwe2 kibaha
    ZeMANGI>Mke wangu hiyo hela ni ya kuanzishia duka lingine pale mjini...vumilia tu kwani mpk sa iv nshapata hela ya kukodi kibanda...sawa!
    MKE>Hapana mi sikubal,nimetumia hela yangu niliyoweka akiba kununulia mboga hadi imesha...ww nakuomba jero nikanunue japo samaki tule na ugali unakataa... jana ucku tumekula tikitimaji na chai,asubuhi tumekunywa mbege masawe akaenda shule,mchana huu unasema eti nipike uji ili unga usiishe haraka...nakuuliza tutakunya uji na nn...unasema karoti....nimechoka mm naondoka bwana..... Siwezi ...siwezi...
    ZeMANGI>Yesuu...usiondoke mke wangu.,usiondoke naomba uvumilie japo ka wiki..tu!
    MKE>hapana niache...nimesema niache....naenda kwa shangazi yangu hapo kiboroloni atanipa naul alf mi naenda...nimechoka nimesema...haaa mwanaume gan ww!?
    ZeMANGI>yesu na mariaa...kumbe kweli umedhamiria kuondoka..?na mm naenda kwa wazazi wako warudishe mahari nliyokutolea...niongezee mtaji..kama wakikataa bora rafk yangu Limo akuoe maana hela yangu ya mahari haiwezi kwenda ivi ivi..
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    wacha kudhalilisha wachagga. Japo wachagga ni wachacharikaji, wachumi na wapenda pesa, lakini wanapenda sana familia zao. Mchagga mwenye busara hawezi fanya ivi.
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    lazima hela irudi hapo
     
  4. B

    Baby black Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh jamani!msi2seme hvyo ts too much bwn
     
  5. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwan si jokes nyie niaje
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila asiye na busara anaweza
     
  7. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa huyu alikuwa hana busara.!!
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ahhaaaaaaaaaaaaaaaaaa duh! hii kali sasa
     
  9. L

    Luluka JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmh!hamna ki2 kama hicho
     
Loading...