Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

airtel yazindua huduma ya 3.75G

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by white wizard, Mar 13, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    airtel yazindua huduma ya intanet ya 3.75G,ambayo itakuwa na kasi ya ajabu,tunaomba iwe ni kwa inchi nzima,sio iwe kwa dar tu!na iwe ni 3.75G kweli kwa speed sio kwa jina,kwani kuna mitandao mingine wanasema wana 3g,lakini spidi ni ya edge!
     
  2. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Wabongo bwana, ka mtu kanatumia internet kwa kuandika two line message kwenye facebook eti kanataka 4g, this makes me real happy!!!!

     
  3. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Big up Airrel Tanzania.Mie natumia Airtel wewe je?
     
  4. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nipe hiyo 4g uone balaa lake!Wengine hatuzimi pc zetu mpaka umeme ukatike!
    Kaa ukijua wengi walalamikiao speed ujue wana heavy downloads!
    ---Believdat---
     
  5. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tiGo watangoja
    ---Believdat---
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    3.75G ina speed gani down/upload?
     
  7. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kila kitu dar
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lugha za kibiashara tu hizi hakuna speed itakayoongezeka zaidi ya kupungua kutokana na kuzidiwa na wataja


    Ha ha ha! Mwakani wataongeza .3 na kuwambia sasa mnapata speed ya 4G chezea wezi wabongo wewe!
     
  9. rfjt

    rfjt Senior Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Maneno yako ni kweii tupu kwani eneo nilipo la kata ya Mjimwema Kigamboni Dar bado sijaona tofauti ya speed...muda mwingi ni EDGE tu. Voda na tiGO afadhali kidogo kwenye 3G.
     
  10. e

    emike JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    niko kwenye mji mdogo mkoa wa tanga,hapa modem ya airtel ni bure kabisa, haifungui hata home web site spidi ilivyo ndogo, sasa kuna haja gani ya kuzindua 3.75g dar wakati wateja wengine wote mikoani hata hiyo edge ni ya mbinde labda tuseme ni analogy kama ile ya mobitel, tcra ilitakiwa itoe sharti na kusimamia kwamba kampuni ya simu haitaruhusiwa kuzindua huduma nyingine mpaka kampuni husika imeeneza huduma iliyotangulia kama 3g imeenea nchi nzima
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nitaona wana akili kama wangehakikisha kwanza 3G inapatikana nchi nzima kabla ya kuhamia 3.75G.
    OTIS
     
  12. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hakuna kitu hapo..watu hata 3G hatuna wanasema 3.75G...nyambaaaf zao
     
  13. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    business language, kama wameshindwa kumanage 3g wataweza hiyo wanayoileta? anywys let us watch and seee...
     
  14. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hahaha,,Baosita,, looks like we are on the same boat!!!.....
     
  15. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ---Believdat---
     
  16. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Airtel hawawezi kuwa hata na 3g, achilia mbali 3.7g wanayodai.
    Hapa TZ wala hakuna mtandao wenye zaidi ya 2.5g ambayo ni Edge.
    Lakini maadam tumejaliwa kipaji cha maneno na uwongo basi hata Uchumi wetu Umekuwa, Vincent siyo wa familia ya Nyerere, Shilingi ime gain kwa dola, na Airtel wana 3.7g.
     
  17. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Unajua speed inategemea na device unayotumia mfano hivi vinokia vipya vimetoka vina speed ya 386 kbps ukigawanya kwa 8 unapata kama 48 kbyt per second yani hio ndo high speed hata uende kwa mganga.

    Unaposema hamna 3g unakosea maana speed ya mwisho ya edge american version ni 299kbps na tz unapata hadi 350kbps sasa hio ni edge gani?

    Ukumbuke sometime ni website unayodownloadia ndo ipo slow server zake, au proxy zipo slow unapopata slow conection si mtandao tu wakulaumiwa.

    Kujua speed yako ipime na website kama speedtest.net ndo utajua
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    kimsingi maeneo yenye 3G ni machache..at least wangecover maeneo yote..sasa sisi wa mpanda mpaka tuje dar?
     
  19. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Kaka tunaishi dunia ya kikapitalist kichatohitajika watu ndo wanazalisha, mahitaji ya internet ya eneo husika husababisha wao kueka 3g au kuacha edge.

    Unaweza kuta wilaya flan ina watumiaj net 500 wanaoingiza pato la laki 5 kwa mwez then gharama ya kuinstall ni milion kadhaa hawawez kuinstall 3g, ila kama watumiaji wa net ni wengi then utaona wenyewe wanaleta 3g yao
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Naona watakuwa walimaanisha jijini DSM maana iyo 3g yenyewe coverage ni mijini tuu wilayani tatizo!
    Ivi mkongo umeshaanza kutumika maana tuliambiwa mengi kabla haujaja!
     
Loading...