Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel Wezi Wakubwa!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Cestus, Mar 15, 2012.

  1. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu leo nimeweka sh.3000 kwenye line yangu ya Airtel ili nijinafasi na bundle ya MB 400.. Cha ajabu nlipojiunga napata msg eti sina salio la kutosha..nkajaribu tena kwa mara kadhaa bdo hamna kitu..kucheki salio langu kuna 536!! Walishanikata hela yangu zamaan halaf hawajaniunga.mhuu si wiz wa wazwaz jaman!! CC haipatikan!!!!!
     
  2. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Mkuu ulipiga *154*44# na kuchagua bundle au ....halafu mbona kwa 2500 tu unapata zile mb400 kwa mwezi.....pole mkuu wapigie customer care wakusaidie
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    amia airtel
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nlijiunga kwa njia ya message mkuu..na ndo njia ambayo huwa natumia siku zote na huwa inakubali!!! CC napiga siwapati nakua disconnected!! Kuna namba yyte ya kuwapata hawa??
     
  5. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ongea na konda wa basi jekundu.
    ---Believdat---
     
  6. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe ulisha unganishwa usitume sms mara ya pili ukikuta salio limepungua ujue ushalipia huduma kama ni simu zima na washa jaribu kufungua web itafunguka
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,853
    Trophy Points: 280
    Wewe unanitia mashaka maana 3000 - 2500 = 500 kama walikuunga ina maana ingebaki mia 500 so kubaki 536 ina maana wamekata 2464 na hakuna bundle ya style hio.

    Cha muhimu kama ni pc angalia automatic updates na kama ni simu angalia kama ulikua kuna kitu unadownload ukaacha nusu
     
  8. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siyo kweli. Anachokisema mwanzisha mada kiliwahi kunitokea na mimi. Hatapata support yoyote.
     
  9. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo 36 ilikuepo kabla cjaweka salio mkuu
    na natumia simu kwa hyo hamna updates zzte
     
  10. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawajaniunganisha mkuu sababu wanakata hela kawaida niki access net
     
  11. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    sio wanawake wote ni machangudoa wengine wajasiriamali HAMA
     
  12. D

    Dadio JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka hawa airtel ndo zao hapa nina kesi nao tunaendeshana tangu jumapil: issue ni hiv jumapil nilijiunga na bandle ya 400mb wakanpa na kwenye a/c nilikuwa na sh 1560. Cha ajabu najaribu ku google kdog napata msg et sna bandle. Kuanagalia nakuta kote balance ni zero. Nlwapigia kwa shdda mpaka nkawapata wakanjb wakasema watarudsha ela pamoja na mb 400.

    Kwel j3 zilrudshwa. Lakn crerdt balance haikurud.nkarud cc wakahd kurudsha lakn kila sku wanasema wanashuhulikia hv nataka niwafuate personal pale morroco after easter. 1500 ni nying nataka nijue mwsho wake mkuu. Tuungane ktk hili.
     
  13. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    aliyedhulumiwa serious kabisa em ani PM Namba yake nikaprove leo leo usiku...Haya Mambo ya kuitana wezi sio fair
     
  14. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu nadhani airtel wanatatizo, leo mimi nilikua nina salio la Tsh. 7,500/= Nikaomba kifurushi cha 2,500/= kwa ku-dial *154*44# cha ajabu mwishoni kabisa wakaniletea msg, sina salio la kutosha. Nikajaribu mara ya pili, the same message wakaniletea hatua ile ya mwisho ambayo wanakuambia unakaribia kujiunga na kifurushi ulichoomba. Baadae nilipoangalia salio nikakuta wamenifyeka Tsh. 5,000/=. Hii inamaanisha mara ya kwanza nilivyoomba walikata tsh. 2,500/=, then nilivyoomba tena mara ya pili wakakata tena 2,500/=. Ili kujua kulikoni, nikaomba salio la kifushi cha internet ili kujiridhisha kama hela ndio imeenda bila kupata nilichoomba, kweli wakanijibu sina kifurushi chochote cha internet.

    Nimeku-PM. Feedback muhimu.
     
  15. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    modem zao hazipatikani officen kwao na ukienda M.City unaambiwa njoo kesho au nenda Morrocco. Ukifika huko unaambiwa njoo kesho. kesho ukienda unaambiwa kesho. ukienda Kariakoo unazikuta bei kali zaidi ya mara 2 ya bei ya ofn. Ni ufisadi mtupu.
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tumieni Voda
     
  17. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii ki run yataka moyo mkuu, ni gharama sana
     
  18. C

    Chief Of Protocol Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini mnasumbuka na kamtandao cha kijinga njooni zantel kwa wanamume
     
  19. venant vincent

    venant vincent Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Babii rukia tigo mwana au unaonaje ?
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    airtel mambo yote! Hayo ni matatizo madogo, CC watasolve
     
Loading...