Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel wazidi kupaa hadi 3·75G

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Root, Mar 14, 2012.

  1. Root

    Root JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Jamani basi jekundu limeamua kweli na sidhani kama litakwama kwani hivi sasa imeanzisha kitu cha 3·75G so sweet lets enjoy high speed internet
    souce clouds
     
  2. w

    wakwetu 2 Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm!!!!!!!!! sijui kama itawezekana?
     
  3. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli wametangaza hivyo tusubiri utekelezaji.
     
  4. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sawa naunga mkono hoja . Ila bei zake je?
    Mimi ningefurahi sana ikiwa wangepunguza bei zao, maana hata 3G inafaa sana tu kwa matumizi yetu ya kila siku.
    Kiukweli watumiaji wengi sana matumizi yetu ni ya kawaida sana, tatizo letu hasa ni bei na kuyumba yumba kwa network.
    Lakini pia sina hakika ni kwa nmna gani hii 3.75g itakuwa bora zaidi ya hii 3g tuliyokuwa tunahangaika nayo. Maana hata hiyo 3g si maeneo yote ya nchi yanayofikiwa na huduma hii.
     
  5. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mbona hamna effect yoyote
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Changa la macho hilo 3.75G ni Mobile Technology au Ni Value Added Service?
     
  7. j

    julisa JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mm hata sijui wanaweka 3.75G wakati tunalalamika muda wote ni edge..siwapendi airtel kwa hili
     
  8. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    jamani wanaleta 3.75G kabla hatta hawajaboresha upatikanaji wa 3G,wengine tunapata edge 2 na spidi ya kobe
     
Loading...