Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AIRTEL wanatuibia bundle ghafla zinaisha.....ukipiga customer care inagoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ta Muganyizi, Apr 25, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Asubuhi leo mida ya saa mbile nimeweka bundle 400 lakini......muda huu hakuna kitu. Sijadownload vitu vingi wala nini zaidi ya kuperuz JF lakini nashangaa. Napiga huduma kwa wateja mtambo unapokea lakini hakuna kinachoongelewa ndo nini sasa. Yaani ukipiga 100 inalia shwaaaaaaaaaaaaaaa,

    Meseji ya kwanza hii hapa

    Name:
    Number: 15444
    Content:
    Dear Customer. You have successfully received 400MB. To view your balance and expiry date, dial *154*44# and follow instructions. Thank you
    Time: 25/04/2012 08:58:51


    Baadae kidogo muda huo unajieleza

    Name:
    Number: 15444
    Content:
    Dear Customer .Your internet bundle has expired.To buy a new bundle,dial *154*44# and follow instructions.Thank you
    Time: 25/04/2012 11:54:10


    Wadau nisaidieni hapo.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Amia Airtel Amia Airtel.
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu hiyo hata mimi ilishawahi kunitokea lakini wakaja kunirudishia kama siku 2 kupita.Lakini kipindi hicho sikuweka bundle tena nikitafakari siku naulizia balance mara nikaona zimerudi tena kwa hiyo wewe wakaushie uone.Sema kama kuna matatizo ya computer kujiupdate automatic baadhi ya program inaweza nayo ikawa tatizo.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bundle ya 400MBs haipo tena ...vigezo na masharti kuzingatiwa!
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Usipotoshe watu Mkuu, Bundle ya 400mb ndiyo ninayotumia mimi na ipo kama kawaida, ila nawashauri watu wawe wanatoa line wanaziweka kwenye simu na ndio unarecharge kwa njia ile ya zamani ya 15444, ukishapewa 400mb zako ndio unarudisha line kwenye modem.
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Haipo wakati unaona nimeunganishwa leo. Leo PJ unachemsha.
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kaka bora umesema ukweli. mie nitawadai nielekezeni jinsi ya kuwadai
     
  8. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mi nimeunga jana,natumia simu lakini hadi sasa natumia na nimeshatumia mb 2 tu! Kati ya mb400.
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Delivery has failed to these recipients or distribution lists:
    helpdesk@tz.airtel.com
    The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.

    nimewatumia mail haya ndo majibu
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Wapotezee tu utapoteza muda wako bure, mimi ni vocha ya voda ya shilling 50,000/= nilirechargre siku moja baada ya expire date ndio nikagunduwa nilichelewa nimekwenda ofisini kwao wakaniambia niingize baada ya siku 3 na msg ya namba ya ombi langu kushugulikiwa ninayo lakini huu ni zaidi ya mwezi hakuna, na nimeamuwa kusamehe.

    Inshort makampuni ya simu Tanzania hayatoi huduma bali wapo kibiashara na isitoshe AIRTEL sasa hivi ni ya Wahindi hata Customer care namba ni ya kulipia na wamewapa kampuni nyingine kufanya hiyo kazi kwa niaba yao. kubali yaishe tu mkuu wajinga sisi Watanzania ndio waliwao.
     
  11. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu hio baada ya muda kidogo ulifanya nini.., isije ikawa ulikuwa unashusha mamovies ya kufa mtu..?

    Anyway sio kwamba ninawatetea hawa jamaa ila siku hizi wapo slow sio kama zamani, alafu ile bundle ya DATAWIKI (3gb) kwa elfu 15 nadhani haipo tena :sad:
     
  12. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ta muganyizi,walipokutumia hizo mb 400 na kukuelekeza jinsi ya kucheki salio ulicheki? Ulipaswa ucheki salio ije msg inayosema salio na muda wa kuexpire hizo MB.Pole rafiki
     
  13. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Dada nilicheki kila kiu na sio mara ya kwanza. Inabidi wajue kuwa hata kama wao ni wafadhili wa JF kuibiana sio dili na sio mara ya kwanza.
     
  14. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    oops! Pole sana kweli inakera! Mimi niliweka before easter ika last week moja,juzi nimeweka nilipocheki salio ikaniambia muda wake utaexpire tar 23 may so hapa naskilizia! Wakiendelea hivyo watapoteza wateja maana haieleweki wala kuaminika tena!
     
  15. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Lakini dada hapo ukishusha episodes kama mbili za series au movie moja nadhani inaweza kuisha kwa usiku mmoja, cha maana ni kuangalia matumizi yako kama ni kweli yanamaliza 400mb, mimi sijawahi kukaa na 400mb mwezi mzima, ila mara nyingi ni matumizi yangu mwenyewe
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nshagundua dawa yao hawa
     
  17. l

    leonidace Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa ni wezi sana, halafu tena wanatangaza kuwa ukinunua nmodem mpya unatumia bure kwa miezi sita, siyo kweli ni wahongo na wezi watupu
     
  18. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bando ya 2500 yaani 400MB hapo awali ilikua inafika mwezi kabisa bila hata kuimaliza sasa hivi hata siku 10 haziishi kushney
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tatizo la eatel ni kuwa bando zao ni limited so utumie kwa umakini. Voda ni unlimited. Mathalan ukinunua ya wk chezea unavyotaka
     
  20. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Matangazo + Huduma = Huduma Mbovu
     
Loading...