Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel wamepandisha bei ya Vifurushi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Eliphaz the Temanite, May 10, 2012.

  1. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Bei ya vifurushi Airtel imepanda, 25MB=1500, 150MB Sikumbuki, ila 1GB 15000 2GB........huko hakushikiki! Kisa mtandao wao una kasi, Kwa ujumla vifurushi havinunuliki jana nimejaribu kununua kifurushi 25mb kabla hata sijafumba macho kimekwisha
    Nhoja nikapekuwe kwenye makabrasha moderm langu la sasatell nifufue
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hamia Voda mkuu wameshusha baada ya kuwadodea
     
  3. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hakuna shida hata ikipanda mpaka 1MB kwa 100,000/= sitting allowance mjengoni si ipo tutaipandisha tena.
     
  4. moto ya mbongo

    moto ya mbongo JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 301
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Acha kulala nunua 400 mb kwa 2500/= tu nenda uwanja wa sms andika intaneti tuma kwenda 15444 mambo yankuwa byeee unasurf the world bila shida
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona hiyo inakataa au inategemeana na mtu nini mbona kwangu inakataa wewe ulijiunga lini? na hiyo service.
     
  6. Jacque Maritain

    Jacque Maritain Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti kati ya surfing bundle ya mb 400 na data bundle zinazoanzia 25mb. huoni hiyo ya 400mb hawaitangazi hata kidogo!!!!!
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Hii kitu nilikuwa naitumia kwa wiki nzima lakini jana nimeweka imeisha leo na hapa niweka nyingine muda mchache uliopita isipomaliza siku tatu nahamia Zantel nimeskia wameshusha. Ujanja ni kuwa na Modem za kila mtandao ili hawa jamaa wasikubabaishe.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    sure..........kama wewe ni mutu ya hovyohovyo huwezi pata!!\
    hahahahahaaaa!!!:eek2:
     
  9. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kifurushi cha 400mb ni kwaajili ya simu. wamekifanyia marekebisho na kimekuwa sloooow sana kama utatumia computer.
    vodacom wao do useless kabisa kwao ukinunua kifurushi halafu ukakimaliza kabla ya mda kuisha huwezi nunua tena. utakumbana na sms ya aina hii
    Tayari umeshajiunga na vodacom Internet.
    Tafadhali unaweza kununua baada ya muda wa kujiunga kuisha.

    sasa sms za namna hii ndizo zinazotufanya turudi tena airtel (400mb slow connection)
     
  10. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu, wao (Voda) wanauzaje?
     
  11. E

    Elai Senior Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo data bundles za airtel ni valid kwa muda gani?
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hi hi....sikuwezi...mi mbona nasurf kwa kile cha kilo 7 lakini sikipati....
     
  13. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Ukiondoa 25MB ambayo ni ya siku, zingine zote ni za mwezi!
     
  14. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimenunu 1gb kwa 15000 iko slow!!!!! Ile ya 400mb imefungwa haipo!!!!! Cheap ni tigo buku tisA, najiunga mwezi ujao!!!!!!!
     
  15. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Tigo ilo very slow hujapata kuona! jaribu Sasa tel sh 7500 kwa week speed inaridhisha
     
  16. Cherrylicious

    Cherrylicious Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani , hii ya 400 mb mbona bado iko...mimi nimeweka asubuhi hii na ndio anitumia , na nimeconnect kwa computer, speed yake inaridhisha pia
     
  17. c

    chirare Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nunua modem ya zantel iko fast na cheap 1gb sh 15000
     
  18. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    hivi me wananipendelea au vipi mbona tangu jana ahadi leo natumia 450 ya tigo bado inadunda na hapa naiacha nikalale,achana na cjui 400 MB cjui 250MB..dial*148*01# then nunua tgo internet then chagua light day> chagua 1 aka siku then confirm...u good to go

    wish u lucky
     
  19. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    kwani utaratibu wa voda ukoje?
     
  20. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    hivi nahilo tangazo la airtel hapo juu nilakwelig'
    yaani ukinunua moderm 30000 unapata free intnt kwa muda wa miezi 6?
    Nilitaka nijue ili niwahi nikanunue kabla promotion haijaisha nijuzeni wajameni
     
Loading...