Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel wamekuja na hii kitu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sugar wa Ukweli, Dec 26, 2011.

  1. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna hii kitu inaitwa Sema na Airtel inakuwezesha kutuma sms free kwa mteja wa Airtel aliyejiunga kwenye hiyo service (yes ni 0Tsh/SMS)KujiungaKujiunga unatuma sms neno Jiunge unaacha nafac unaandika jina unalotaka kutumia halafu unatuma kwenda namba 2011.ikiwa successful utapata SMS ya kuthibitishwa kujiunga. Kwa hiyo kama mimi ndo najiunga naandika sms JIUNGE SAMMY then natuma kwenda 2011.... Namna ya kutumiaKutumia sharti huyo unayechat nae nae awe amejiunga, unaandika sms kwa kuanza na jina lake analotumia unaacha nafasi unaandika maneno yako then unatuma kwenda 2011. Kwa mfano kama INVISIBLE kajiunga so nita sms INVISIBLE habari yako? then natuma kwenda 2011.yeye INVISIBLE ataona tu Maneno habari yako? na kuendelea. Kwa kweli haka ka huduma ni kazuri sana maana vocha yenyewe mtihani
     
  2. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katakuwa hewani kwa muda gani kwani haya makampuni kwa kuzua hayajambo
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,388
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    asanteh
     
  4. T

    T.K JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu naona ni kama umeedit tu post yangu ya juzi hii hapa http://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/205289-
    tuma-sms-for-free-airtel-to-airtel.html


    Sio mbaya, kikubwa ambacho bado hakijulikani ni namna ya kujitoa kwenye hii huduma once ukishajiunga, tumia source zako tusaidiane kujua hilo
     
  5. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aah leo naona hako ka ofa hakafanyi, kila nikituma hakafanyi
     
  6. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtoto wakiume unataka vya bure?utapaka....a!shauli yako
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa sijajua kwanini ulikimbilia jukwaa la malalamiko na kufungua sredi kulalamika eti "bun" zinauma hivyo zifutwe.
    Lakini sasa kwa majibu haya uliyo jibu nimeelewa kwanini hupendi "bun"
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Security vp? kwanza cku hiz kuna bando za sms kibao hata kwa jero tu! hahahaa
     
  9. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Itakua hewani mpaka mwisho wa mwaka huu... so ikifika mwaka 2012 hakutakua na huduma hiyo tena
     
Loading...