Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel Waja na ZTE MF180 Modems and here is How you Unlock It!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by e2themiza, Mar 18, 2012.

  1. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yah nimeckia kuwa sasa wanauza hizi modem ZTE MF180 and the good news is it is UNLOCKABLE na it takes seconds just to unlock it so fuatana nami through the process:

    HERE IS THE MODEM

    Snap_2012.03.18_21h24m27s_001_.jpg

    Hizi ndo Steps of Unlocking it:


    Kwanza download hii cracked dc unlocker kutoka hapa:

    _dccrap.zip

    Then do the following:

    Instructions:

    * Extract the content of the .zip file
    * Once you extracted all the required files, run "dccrap.exe"
    * Disconnect to the internet and plug your USB Modem with a different provider SIM. (for Huawei users, you dont need to swap any SIM). And insert your modem to the USB port.
    * Choose what "manufacturer" that your modem is. (Huawei Datacards or ZTE Datacards... choose that matches on your Modem.)
    * Click the magnifying glass, and it will search for plugged USB modems.
    * Once the modem is detected, go to login page, type whatever you want. It's just a lame login system.
    * Click Unlocking menu, then choose "unlock".
    * Wait till the unlocker program says that, unlock is successfully done.
    * Voila, enjoy your unlocked Modem.


    Works on ZTE USB modems. Dunno on some Huawei modems (specially the redbox)

    Tried and tested by me. Even yung friend ko na bagung bileng USB Modem na ZTE is na unlock.

    The unlocking process, was done only in less than 2 minutes, compare to the flashing that will take around 20minutes to unlock and higher risk of bricking it.

    **Notes:
    - try running the program with administrator's privilege
    - make sure that youre disconnected to the internet, and your dashboard is not running.


    Cheers!!! Please usisahau kuleta Feedback kama imekubali...THANKS
     
  2. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii itakuwa tamu kinoma
     
  3. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yangu ni ya Airtel HUAWEI model E220 nifanyeje kuichakachua ili itumike na mitandao mingine?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii si huawei we kaangalie sticky thread ya unlock..
     
  5. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daaaaamn!Kitu hata hakijaanza kusambaa kimeshachakachuliwa!Hili jukwaa safi mkubwa E2themiza!
    ---Believdat---
     
  6. Troo

    Troo Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    UNACHAKACHUA MORDEM YA AIRTEL ILI UTUMIE SIMCARD(MTANDAO) GANI YENYE KUZIDI SPEED YA AIRTEL?
    UNAAMBIWA SASA HIVI AIRTEL SPEED NI 3.75G...Wewe unachakachua utumie Zantel/TIGO/VODA ambayo hata 3G yenyewe ni KWIKWI
    NI UTAAHIRA AU NDIO UJANJA! WA KUJUA KUCHAKACHUA!!!!!!
    SWALI: NI MTANDAO GANI BEI ZA VIFURUSHI VYAKE NI SAWA NA BURE?
    JIBU=AIRTEL!!!!! haaah hapa lete trick za KUHACK SYSTEM TUTUMIE INTERNET BUREEEEE!!!
    SWALI: SPEED NI MORDEM AU LAINI?
    BONGO JINGA SANAAAA!
     
  7. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Lol kajipange tena! Kama wewe unatumia Airtel na onyesha utofauti wa hiyo madai yao ya 3.75G yao kama speed yoyote imeongezeka.. Mie badaye nkrud om ntaweka snap ya speed nayo pata na Tigo ambayo ni twice as fast ya hyo Airtel na clpi ata centi.. So ucpende kulopoka v2 hauna akika nazo!
     
  8. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tembelea HAPA utapata jibu.
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kitu kipo kitaa long time kitambo mkuu & u can even use Sola GSM
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    inaonekana una matatizo ya akili ww 3.75G ni ***** usio na akili. Watu wana 4G huko States na wanalalamika speed. All that matters ni bandwith ambayo ISP wako anakupatia katika hyo 3.75G, Kitu ingine hata 3G yenyewe ya Airtel cwezi kutumia coz downloading speed kubwa ni 250kbps which means Speed ni 250*8=2000/2mbps. wakati katika hiyo hiyo 3G voda 2nakata mawimbi ya 520kbps ambayo ni 520*8=4160/4mbps. Hujui chochote ww.
     
  11. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwanza inaonekana umetokea Jukwaa la Mapenzi ww au Love connect. tembea mbele ww....!
     
  12. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Unlocking hiyo modem there is a different way of calculating the codes which involves the HEX EDITOR.
     
  13. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wewe toka lini airtel inaongoza kwa speed hiyo 3.75G siasa tu hakuna kitu. voda na tigo ndo zina speed nzuri
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
  15. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hiyo modem inauzwa how much. yeyote atayefanikiwa kwa njia hiyo atoe feedback please
     
  16. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    inauzwa 55k, je kwa kutumia join air inakubali? Kwa ambao washaitumia...
     
  17. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hehehe! just be calm
     
  18. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    duh mkuu kumbe tigo hulipii kitu tufunze bac au kama vp nipe fastest proxy ambayo hadi saizi umeikubali, hata uki P.M no problem
     
  19. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu anafanya hii kitu kwa 25,000/-. Ni-PM if you're interested and if you're in Dar. Nitaku-direct kwake.
     
  20. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Usually e2themiza do this 4free, why pay shit!
     
Loading...