Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel vipi kulikoni mbona aibu kama ndio hivi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Profesa, Jul 23, 2011.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nipo na ndugu mmoja hapa ambaye ameajiriwa Airtel, anayonieleza sio ya sekta ya simu, hasa kampuni za simu za mkononi, wafanya kazi wana hali mbaya sana, aidha ni sisi kwa sisi tunanyanyasana au ni kampuni yenyewe imeanza kuwa na sera mbovu za kuwa support wafanya kazi wake kiuvivu uvivu huku wakijivunia faida kubwa kama tunavyojua... kwa uchache... mishahara imekuwa ikichelewa... vitendea kazi hafifu... unatumwa mkoani unaapakizwa basi na promotion materials in bulk (wakati hii ni kazi ya carriers) bila kupewa hela ya uhakika ya usafiri... Mikataba imekuwa haiko wazi tena ni ya utata utata hebu nijuzeni mlioko jikoni maana hili linashusha kile ambacho wengi tunaamini kuwa kampuni za simu ni sekta mojawapo inayoheshimika sasa ya ajira na kibiashara... Kama hili ni kweli itabidi tuliweke bayana kwa wateja maana hadhi ya kampuni ni muhimu sana kama mnataka niwe mteja wenu
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    hata hii internet service yao itawashinda , speed is very slow yaani kbps zinacheza na 0.
     
  3. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi huduma zao za blackberry (BIS) ziko poa? Internet yake ina speed?
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wahindi wameishaingia humo unadhani kutakuwa na utendaji gani zaidi ya kunyanyasa wafanyakazi!
     
  5. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Dah kweli nakubaliana na wewe 100%
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    airtel ni wahindi, hawana utu wala heshima.... wadogo zetu kwa sasa wananyanyaswa sana tu
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    they dont care about customers
     
  8. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nasikia wameongeza gharama za Bundle?
     
  9. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli!vipi lile tangazo la hamia airtel bado lipo?
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Wahindi wanadharau sana wafanyakazi waswahili.kwa sasa wanajitengenezea mazingira ya kuwa peke yao ofisi nzima
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hunduma ya rusha, tangu juzi ni balaa tupu ukituma vocha ya pesa kadhaa, pesa haifiki kwa muhusika lakini kwenye salio lako wanapunguza kiwango hicho hicho cha pesa. Airtel kwa sasa ni wizi mbele kwa mbele.
     
  12. M

    Mwera JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa wahindi matapelisana kila shirika au kampuni wanayoichukua nikuiba nakuondoka,alikuepo m-kuwait zain mambo yalikua poa,ila baniani anajua kuiba tu.
     
  13. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Manaonaje tukianzisha ban ya Airtel campagin nchi nzima kuhakikisha wana suffer customers? Najua wadogo zetu watapata shida kidogo ila wataji-udjust tu kuliko udhalilishaji huu tunaoushuhudia sioni sababu ya kukubali udhalimu huu
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    airtel ni commercial partner hapa JF .... kwani wana banner yao ya tangazo katika hii jf web page ..... natumaini hii thread inawatosha kuwashitua ili waweke mambo yao vizuri

    muungwana hujirekebisha
     
Loading...