Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel,tigo zantel na voda

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sulphadoxine, Jun 27, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utafiti wa kina umeonyesha kuwa,watu wanao tumia line ya

    VODA
    -Ni watu wenye staha,heshima na vyeo.

    AIRTEL
    -Ni wafanya biashara ,wafanyakazi wa makampuni makubwa, viongozi na matajiri wenye pesa za kutosha.

    ZANTEL
    -Ni watu wa visiwani,mashekhe,mayakhe,mamwinyi na maustaadhi.

    TIGO
    -Ni wanafunzi,mahousegirl,mashamba boy,madalali, wasio na kazi maalumu,na watu wa mizinga na wengi wao afya zao ni migogoro.

    Je wana JF mpo wapi kati ya hiyo mitandao hapo juu?
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ba ha ha ha!! Umenifurahisha sana hapo kwa wateja wa Tigo!
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Airtel...tangu ikiwa Celtel..and i can't agree more!!!!
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unaweza kuweka wazi furaha yako au ukaelezea kilichokufurahisha zaidi..teheee teheeeeeeeeee
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo tupo pamoja///
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nina samsung zangu mbili za double line, na enjoy huduma hizo zote
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inapendeza kama upo kote kote///
     
  8. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Ninayo simu ya line nne, mitandao yote ninaifaidi, shamba boy na madenti waliipenda tigo those days longalonga bure saa 6 usiku, bt now tigo wezi tu maneno celtel na voda,
     
  9. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo simu line 4 lazima itakuwa ya kichina,teheee theheeeee
    Kwa sasa mitandao karibia yote ni wezi tuuuuuuu kila kukicha wanakuja na mbinu mpya ya kuiba...
     
  10. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mi nipo hapo kwenye ya MWISHO
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utakuwa ni dalali nadhani........
     
  12. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bwahahahahaaa utakuwa umekosa. Jaribu tena
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    mimi ni houseboy lakini nina Voda na Airtel kwenye 'mchina' wangu!!
     
  14. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ila tigo wamezdi custmore care yao ukipiga lazima ulipie kama auna salio imekula kwako!
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    safi sana maendeleo hayoooooo////
     
  16. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    nimecheka sana kusikia tiGo wanakata hela ukipiga customer care
     
  17. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    [QUOTEJe wana JF mpo wapi kati ya hiyo mitandao hapo juu? [/QUOTE]


    mi natumia...... Symbion......
     
  18. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    mi natumia...... Symbion......[/QUOTE]
    Hakuna uhusiano kati symbion na mitandao ya simu.
    Ficha upumbavu wako,usifiche hekima yako.
     
  19. m

    mja JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du hii kali, lakini sulpha, hii research ya siku ngapi?
     
  20. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni ya muda mrefu ndio maana kwa upande wangu naona nimekuja na majibu sahihi:
     
Loading...